Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumewawakilisha wote kwenye MSIBA WA BB YAKE PAKAJIMMY

Discussion in 'Matangazo madogo' started by NGULI, Jan 27, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi, Chrispini, BHT, Geof, Ziondaughter na Kaizer tumewawakilisha wana JF wote kwenye msiba wa baba yake Pakajimmy maeneo ya kitunda na safari ilianza mida ya saa 8 kulekea Mbeya ambako mzee wetu atapumzishwa. Na tulivyowasiliana mida ya saa 11 walikuwa wamepita maeneo ya morogoro mjini.

    Pakajimmy kafarijika na anawashukuru wana JF wote kwa support mliompa kipindi hichi kigumu.

    UPDATE;

    PAKAJIMMY na familia yao walifika salama na kumpumzisha mzee wetu mida 7:45 mchana tarehe 28/01. Baada ya siku 3/4 tutakuwa tena na Pakajimmy hapa Jamvini.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mmefanya jambo zuri la kusifiwa. Naamini kwa hili hazina yetu pale juu itaongezeka. Mmbarikiwe sana wakuu.
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Asante sana Mungu awabariki kwa moyo mliouonyesha.

    PakaJimmy Mungu akufariji kwenye kipindi hiki kigumu.
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .......Ahsante kwa taarifa na Mungu awabariki.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Jan 27, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,445
    Trophy Points: 280
    Tunawashukuru.. na tuiombea familia nzima faraja wakati huu wa machozi. RIP mzee.
     
  6. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asanteni sana, Mungu awabariki

    Annina
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Nguli na wengine, mbarikiwe. Mungu amlaze pema mzee wetu na kuwapa faraja wafiwa, AMEN.
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nguli,Chrispin,bht,Binti Sayuni(Ziondaughter),Geof na Kaizer,nimefarijika sana kusikia kwamba mlituwakilisha wana JF katika msiba wa baba ya rafiki/ndugu yetu PJ,ninawashukuru sana wa hilo na ninawaomba muendelee na moyo huu wa upendo na mshikamano mliouonesha katika kipindi hiki kigumu kwa rafiki/ndugu yetu PJ na familia yake...Mungu awabariki sana wakuu
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Asanteni sana kwa uwakilishi mliotufanyia.
     
  10. D

    Donrich Senior Member

    #10
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunashukuru kwa kutuwakilisha,apumzike kwa amani mzee.
     
  11. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Binafsi nashkuru sana,hope atakaporudi sisi wengine tulioshindwa kwenda tutaenda kumwona,Aanteni sana Mungu awabariki na zaidi ampe faraja PJ
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    Wote mliohudhuria msiba kwa Dar asanteni sana kwa uwakilishi wenu, ningeomba kwa sisi tuliopo Arusha tuwasiliane (PM) ili tuweze kwenda kumpa pole pale atakaporudi. Mungu akutie nguvu PJ
     
  13. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri sana hiyo....charity begins at home.........kwa sisi hapa our home is JF! So hopeful if we can show this love and solidarity here, hope we can replicate the same all over the country to our beloved brothers & sisters........!

    Pamoja sana!
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mungu awabariki na awaongezee moyo wa upendo hili mlilofanya si dogo ..
    asanteni sana
     
  15. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanks guys. I love you all for the support
     
  16. R

    Renegade JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,009
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Ahsanteni sana, kwa undugu wa kweli, may godbless you All.
    Amen.
     
  17. M

    Msindima JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunawashukuru sana wan JF mlioko Dar,na sisi wa-Arusha tutajitahidi atakaporudi tutaenda kumwona,niliongea nae juzi na jana nikamwahidi atakaporudi tu nitamtafuta,Preta wazo lako nalikubali kwa 100% nitaku-PM
     
  18. M

    Msindima JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu awabariki sana wa JF wa Dar,mmeonyesha moyo wa upendo sana na kujali kwa rafiki yetu PJ,tuendelee na moyo huu,nimeifurahia sana hii familia ya JF jinsi ambavyo tunabeba mambo kwa umakini mkubwa,Nguli,Chrispini, BHT, Geof, Ziondaughter na Kaizer Mungu awabariki saaaana.
     
  19. Suzzie

    Suzzie Member

    #19
    Jan 28, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Umoja na upendo wa kweli udumu JF. Tunashukuru mliotuwakilisha
     
  20. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza kabisa nampa pole ndgugu PJ kwa msiba mkubwa uliomfika wa kumpoteza Baba yake mpendwa. Ni msiba mkubwa sana na baada ya kuongea naye kwenye simu niliona ni kwa jinsi gani ndugu yetu huyu alikuwa kwenye majonzi makubwa.

    Pili napenda kuwapongeza wote mlioenda kwenye kuaga mwili wa Mzee wetu mkiongozwa na Mhe. Nguli binafsi nawashukuru sana. Hakika nimefarijika sana kutokana na nyie kuwa hapo na hakika faraja aliyoipata ndg. PJ itakuwa kubwa sana. Kwa mimi ambae niko nje ya jiji la DSM kwa sasa ambaye nilitamani kushiriki nimefarijika sana na kwenda kwenu hapo.
    Labda niseme wazi tu kuwa PJ alihudhuria msiba wa Babu yangu uko Arusha na hakika ni mtu wa watu na amekuwa mtu wa watu siku zote.
    Bwana alitoa Bwana ametwaa, Jina la Bwana lihimidiwe. Amen
     
Loading...