Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tume yajiapiza Arumeru kutangaza matokeo mapema.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mzee wa Rula, Mar 29, 2012.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Tume ya Taifa ya Uchaguzi (Nec) imejiapiza kuwa itatangaza matokeo ya uchaguzi mapema kwani ndiyo dhamira yao, na kuomba ushirikiano wa vyama.
    Nec ilitoa kauli hiyo baada ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kuitaka kujipanga vizuri ili kutangaza mapema matokeo ya uchaguzi mdogo wa ubunge Jimbo la Arumeru Mashariki, mkoani Arusha Jumapili ijayo, la sivyo ucheleweshaji usio na maelezo ya msingi utasababisha vurugu.

    "Arumeru itakuwa nzuri kama polisi watatenda haki, msiipendelee wala kuionea Chadema, CCM wala vyama vingine vinavyoshiki uchaguzi huu," alisema John Mrema katika mkutano kati ya Nec, Polisi na viongozi wa vyama vya siasa vilivyosimamisha wagombea katika uchaguzi mdogo jimbo la Arumeru Mashariki utakaofanyika Jumapili ijayo.


    Katika mkutano huo uliofanyika Makumira jana, Mrema ambaye pia ni Mkuu wa Operesheni na Uchaguzi wa Chadema, aliitaka Nec kujipanga vizuri kutangaza mapema matokeo ya uchaguzi badala ya utaratibu uliozoeleka wa kuchelewesha kutangaza matokeo kwa siku kadhaa.
    Alisema ucheleweshaji huo ambao mara nyingi hauna sababu za msingi unachangia kuleta hofu kwa wapiga kura na hivyo kuzusha vurugu.

    "Mjipange sawasawa kutangaza matokeo, watu watachoka kusubiri matokeo hadi siku tatu, vurugu hapo ni lazima zitatokea," Mrema aliwaambia viongozi wakuu wa Nec.

    Source:

    :: IPPMEDIA

    Mytake.

    Mpaka leo bado sielewi sababu kuu za tume kuchelewesha matokeo lakini kwa kuwa imeahidi sina haja ya kulaumu zaidi ya kusubiri.

     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Let's wait and see.
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Huenda tayari matokeo wanayo! kilichobaki ni kiini macho!! Tusubiri tujionee
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Wasithubutu....
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hawatakubali kuyatangaza hadi CCM wamalize kuyachakachwaaaaa lakini wakumbuke Arumeru kuna morani walinzi wa jamii ya wamaasai wasiohofu chochote
     
Loading...