Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbushane stori za mateja

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jakubumba, Dec 11, 2011.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Teja1. (hapa yuko kariokoo anamuuliza mwenzie walipo) E-mwanae tuko wapi hapa kichaa?
    Teja2. Tuko Jamaica hapa kwenye arobaini ya Bob.
    Teja1. Sasa mbona naona msitu mnene tu kachaa!
    Teja2. Ndo nyumbani kwake tudumbukie chaka lolote mkuu.
    Endelea kama unajua story za teja za kusisimua................
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Endelea wewe mwenyewe teja mwenzao, yaani unaamka asbh yote hii na mke na mtoto wako au ndg zako wanakuona uko kwenye pc au bb wanajua unafanya kitu cha maana kumbe unaandika upupu kama huu. Sasa mtu kama wewe unastahiki kunywa chai leo?
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sio kila kitu lazima uchangie, kwanza hujui hili ni jukwaa gani unabwatuka tu bila mpango. Kwa taarifa yako mateja ni ndugu zetu na hawako bongo tu! Maisha ni mchanganyiko wa kila alichokiumba mungu. Watu kama ninyi wenye dharau ndo inabidi mdhalauriwe. Mnapinga ukameron huku mna mashoga nchini. Mmepiga hatua kiasi gani kuliko hao wanaotambua mashoga? Ni mfano tu. Kwa hio usidandie wazo langu ukajiona mjanja kumbe umesahau hata ndugu zako wengine huwajui. Watz bwana! Badala ajadili hoja anakimbilia kujionesha yeye ndo mjanja zaidi ya mtoa hoja.
     
  4. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    NIMEANZA KUPATA WASIWASI, KUMBE MWANAHARAKATI WA HAKI ZA MASHOGA NA MATEJA! UUUUU! Shame on u.
     
  5. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Huyu aanzishiwe jukwaa la mateja....
     
  6. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    umeona eeh! Eti huyu naye ni great thinker, yaani ashaniharibia siku na uzi wake huu wa kipuuzi. Kwa mara ya kwanza JF imeniboa. Hlf huyu Jakubumba namfahamu kama vp nianike data zake hapa.
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    watu wengine bwana!!!!!!!!!!!! umbeya tupu, hata mtu apost ujinga anajibu tu badala ya kukaa kimya, hebu anika hizo data unazificha za nini? nimekuruhusu ziweke hapa. Yani unashindwa hata kutofautisha majukwaa! kabla hujaita post ya mwenzao ya kipuuzi ujue hata unayoyaandiika pia ni ya kipuuzi.
     
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Achana na mimi bana we vp? Mods plz ingilieni kati hili swala ama kwa kumpiga bann huyu jamaa au kuufuta huu uzi kabla haujagombanisha watu. Nasikia USA wametenga hela hela nyingi kutetea hili suala isijekuwa zimeshaingizwa tz tayari.
     
  9. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    we vp?umepotea jukwaa wewe!huku co kwako fungua jukwa la siasa
     
  10. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yani bora hata wewe umwambie labda atasikia, hili jukwaa la utani @ wa kusoma! mbona unakuwa mshamba sana ndugu? sijui jike au dume? hata hujasoma jukwaa unakimbilia kuonesha ujinga wako, watu kama wewe wapo wengi sana wanaotaka kuonekana wanajua sana kumbe hawajui! yani wewe hujui kitu ila unalazimisha kujua. Hili jukwaa la utani si la siasa so post yangu ni ya utani. Peleka siasa zako kule kwenye jukwaa la siasa! mara ooh namfahamu nimwanike hapa.......aibu kweli! ngoja nijilalie mie.
     
  11. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Bora ujilalie kweli, sasa hivi maana huna kazi ya kufanya. Mkuu usichukie huu nao ni moja ya utani lazima nikupe changamoto.
     
  12. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280

    Achana na mimi bana.
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    wa kusoma utakuwa wewe? Shule la kata au chuo cha kata unasoma wewe?
     
  14. tobycow

    tobycow Senior Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hv nyie mmepiga mswaki?
     
  15. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Teh teh..., ni mashambulizi kwa mtoa mada badala ya kuchangia mada!
     
  16. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmmh! We wa tanga au mombasa. Ni pm nikupe dudu.
     
  17. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Bora yangu mie chuo cha kata nimefika je! wewe uliyeshindwa hata MEMKWA
     
  18. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280

    kwa hiyo unataka nini wewe?
     
  19. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Bora yangu mie sijapiga mswaki kuliko wewe badala ya kupiga mswaki umetawaza na badala ya kutawaza umepiga mswaki.
     
  20. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    yaaani hako ka degree kamaoja unakosomea hapo chuo cha kata ndio kanakupa jeuri? We kweli mbugilautine
     
Loading...