Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tukumbushane: Nyimbo bora zenye majina ya kiume...II

Discussion in 'Entertainment' started by Maverick, Jan 21, 2010.

  1. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanakijiji ameanzisha mada ya kukumbushia nyimbo bora zenye majina ya kike. Ndani ya mada hii nimeweza kupata mashairi ya nyimbo nyingi za zamani zilikuwa zinavuma miaka ya 70, 80 na mwanzoni wa miaka ya 90.
    Ili kuleta uwiano katika mada ya Mwanakijiji, nimeanzisha mada hii yenye kuangalia nyimbo bora zenye majina ya kiume.

    Kwa kuanzia nimepitia maktaba yangu nikakutana na nyimbo zifuatazo zenye majina ya kiume.
    1. Masudi- Marijani Rajab na Dar International
    2. Athumani-Mzee Makassy
    3. Mume wangu Jerry- Mlimani Park

    Wenye kujua nyimbo nyingine zenye majina ya kiume naomba mtujulishe. Naomba kuwasilisha.
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    -Kassim-Mlimani Park
    -Ford-OSS
    -Baba Jane-The Bantu Group
    -Tupatupa-Msondo
    -Fikiri-Mlimani Park
    -Maprosoo-Jambo Survivors
    -Amigo-Les Wanyika
    -Ngapulila-Vijana Jazz
    -Karubandika-Marquiz
    -Mayanga-Marquiz
    -Makumbele-Marquiz
    -Nelson Mandela-Washrika Tanzania Stars
     
  3. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu! Naikubali kumbukumbu yako!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jan 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Baba mdogo
     
  5. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekumbuka wimbo wa "Rama". Sikumbuki bendi iliyoupiga wimbo huu. Una kibwagizo kifuatacho:
    ...Matatizo yatakaponizidia ...oh oh oh Rama... sintovumilia....x2
     
  6. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tukumbushane bendi au kibwagizo cha wimbo huu.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    akiingia kwenye baaaaaaaaaaaaaaa...kazi yake kuomba BIAAAAAAA
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Unauzungumzia ule Baba mdogo wa Mbaraka Mwinshehe nini Nkwingwa
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mashine kubwa hiyo!...
    ram 5gb
     
  10. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona nyimbo za majina ya kike ni nyingi kuliko zenye majina ya kiume..
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Yeah ndio huo huo...

    Vipi unaweza kudondosha mistari miwili mitatu kutoka kwenye hifadhi yako?
     
  12. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Basi Mkuu nimeshafahamu wimbo unaoongelewa hapa.
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jan 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Jogoo la shamba - Moro Jazz

    Huu hauna jina specific lakini nadhani unamzungumzia mwanamme
     
  14. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Subiri,ngoja niuandike
     
  15. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huu sio wa mbali sana ,i guess late 90's kama si 2000's,si aliimba yule dada,nilipata bahati ya kukutana nae muda flani akasema alimtungia mdogo wake wa kike wimbo huu.(au nachanganya hapa embu nifahamishe Mkulu!)
     
  16. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ....Baba Shani-Jerry Nashoni akiwa na Bima Lee "wana magnet tingisha"...
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Majirani oneni mateso haya,Majirani oneni mateso haya,tuwe wazi kama mama hanipendi,mjue wazi kama mama hanipendi..oooh nina tabu ndugu zangu,oooh nina tabu ndugu zangu,naomba baba ufanye haraka sana,nitatoroka

    Baba mdogo ananitesa sana sana,Baba mdogo ananitesa sana sana,kama yeye si ndugu na baba yangu,anavyonitesa utafikiri mtoto wa kambo..baba na mama fanyeni mje mnichukue haraka

    Baba mdogo ananitesa sana sana,Baba mdogo ananitesa sana sana,kama yeye si ndugu na baba yangu,anavyonitesa utafikiri mtoto wa kambo..baba na mama fanyeni mje mnichukue haraka

    Ooo haraka(mje mnichuke haraka)...ooh haraka(mje mnichuke haraka),majirani oneni mateso haya(mje mnichukue haraka),muwe wazi kwa mama yangu(mje mnichukue haraka)..Baba na mama fanyeni hima ooh(mje mnichuke haraka)..Nateseka nateseka nateseka(mje mnichukue haraka)....mama mdogo ananitesa sana(mje mnichukue haraka)....utafikiri hakuzaliwa na mama yangu(mje mnichukue haraka)....Chakula kipo ananipa makombo(mje mnichukue haraka)..Chakula kipo ananipa kiporo(mje mnichukue haraka).....Kitanda kipo ananilaza chini(mje mnichukue haraka)....
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jan 21, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,166
    Trophy Points: 280
    Nkwingwa you are the bestest
     
  19. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    .....Dkt. Kleruu-Mbaraka Mwinshehe....
    .....Mpenzi Luta-Marquiz.........
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Yeah si wimbo wa siku nyingi sana..Ulitoka mwaka 1999..Uliimbwa na mdada aitwa Mlasi Feruzi akiwa na Jambo Survivors iliyokuwa chini yake Kinguti System...Sijui imefia wapi hii bendi
     
Loading...