Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tujadili kuhusu HESLB

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Elai, Oct 14, 2011.

  1. E

    Elai Senior Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana JF? Tutafakari kuhusu mafanikio ya bodi ya mikopo ya wanafunzi wa elimu ya juu katika utekelezaji wa mapendekezo ya tume iliundwa na raisi JK kutafiti mfumo bora wa utoaji wa mikopo. Uundwaji wa tume ulitokana na migogoro/maandamano/migomo isiyokwisha vyuoni kutokana na mfumo mbovu wa utoaji wa mikopo.Kutokana na utekelezaji wa mwanzo wa mapendekezo ya tume,je dawa ya kumaliza tatizo imepatikana?tunaishauri ni wizara husika?
     
  2. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wao ni zuri, lakini taifa limechakachukuliwa kwani kwenye kuundwa kwa ille tume ya akina Prof Maboko watanzania walitangaziwa kuwa tume imeundwa, lakini kwa uzembe wa hali ya juu sidhani kama hao Watanzania walitangaziwa kuhusu majibu ya ile tiume so tunaweza kusema kwamba Makenya Maboko amegalagaza heshima yake kama wakati ule alipopewa ile tume ya Baraza la mitihani.

    Na sidhani kama kuna mtanzania yeyote asiyejua matatizo ya hii bodi ya mikopo na kwa mda mwingine huwa nakaa na kuwaza kuwa huwa serikali yetu haielewi hata maana ya kumkopesha mtu. Na endapo wakiendelea na ule utaratibu wao ni vyema tufanye mpango wa kuifanyia hii bodi Nomeclature mpya kwani haina maana yeyeote ya kuiita bodi ya mikopo huku walalahoi wa kitanzania hawapati huo mkopo ambao wataurudisha ipasavyo.

    MUNGU IBARIKI AFRICA, MUNGU IBARIKI TZ, MUNGU IBARIKI BODI YA MIKOPO.
     
  3. K

    Kebara Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HESLB nahic hawajal maisha ya wanafunz! Mi wameninyima mkopo ' wakat vigezo vyote ninavyo! Kisa nimechaguliwa second selection! Wakat mkopo niliomba mapema tu! Cjui wanafil nitaish vip chuon? Vyuo vyenyewe husajiliw mpak nusu ada itoke! Huna uhakika wa pesa, hapo kuna kusoma kweli? Tangu mwanzo walijua idad ya wanao taka mkopo, wamefanya wanayojua ili kutuumiza! Et bajet haitosh wakat wanapanga kumlipa dowans mabilion! Inakatisha tamaa na watoto wa wakulima hatutasoma kwa mwendo huu.
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Mimi sitaki hata kulisikia hivo jina. Marafiki zangu wamekosa mkopo wakati wana vigezo vyote.
     
  5. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mi napita njia
     
  6. N

    NIMIMI Senior Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pita kwani kakuuliza nani? Shobo nyingiiii kalime kama vp.
     
  7. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hii ndio nchi yete ya tanzania chini ya jakaya,la msingi nikuonyesha hasira zetu 2015.
     
Loading...