Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...tongozo la polisi!!cheki flow hiyo

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by fabinyo, Oct 21, 2012.

  1. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    My switi pie,

    Unajua nakuthamini zaidi ya rushwa na posho!

    Bira ya wewe mimi siwezi kuishi, ni sawa na kukosa bunduki eneo ra tukio.

    Nakuheshimu kama ninavyoheshimu rindo.

    Wewe ndio IGP wa moyo wangu.

    Mbona upo kimya? Nina RB ya penzi rako, nijibu nifungue jarada rako ndani ya moyo wangu.

    Usifanye moyo wangu ukaenda mbio kama difenda mpya.

    Nakuhakikishia ntakuwekea usarama kama msafara wa Rais.

    Usiniweke roho juu kama maandamano ya CHADEMA.

    Nijibu poti...
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mmmh ipo poa hii
     
Loading...