Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kali ya Ijumaa: Swaga za Polisi anapofukuzia demu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mzalendo JR, Oct 12, 2012.

  1. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unajua nakuthamini zaidi ya rushwa na posho!

    Bira ya wewe mimi siwezi kuishi, ni sawa na kukosa bunduki eneo ra tukio.

    Nakuheshimu kama ninavyoheshimu rindo.

    Wewe ndio IGP wa moyo wangu.

    Mbona upo kimya? Nina RB ya penzi rako, nijibu nifungue jarada rako ndani ya moyo wangu.

    Usifanye moyo wangu ukaenda mbio kama difenda mpya.

    Nakuhakikishia ntakuwekea usarama kama msafara wa Rais.

    Usiniweke roho juu kama maandamano ya CHADEMA.

    Nijibu poti...

    Source: wavuti.com - wavuti
     
  2. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Umenipunguzia stress za yule aliyekojolea msahafu
     
  3. N

    Nyakawaga Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    du! ipo powa,jamaa lazima atakuwa aling'oa.
     
  4. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :rockon::rockon::rockon::rockon::rockon:
     
Loading...