Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swaga za polisi akitongoza

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MSELA WA KOTA, Oct 16, 2012.

  1. M

    MSELA WA KOTA New Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unajua nakuthamini zaidi ya POSHO NA MSHAHARA bila wewe siwezi kuishi ni sawa nakukosa BUNDUKI eneo la tukio nitakuheshimu kama LINDO wewe ni IGP wa moyo wangu daima nitakuweka mbele kama CROWN ya kofia mbona kimya nijibu basi nipate kufungua JALADA NDANI YA MOYO wako usinifanye moyo ukaenda mbio kama DEFENDER MPYA nitakuwekea usalama kama msafara wa RAIS nina RB ya penzi lako mpenz wangu usiniweke roho juu kama MAANDAMANO YA CHADEMA. :eyebrows:
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hayo ndio maneno ya mwisho ya marehemu mheshimiwa aliyeuawa na polisi-jamii (RIP).
     
  3. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli we ni wa kota tena za polic...
     
  4. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hahahah!! Kaz kwel kwel
     
  5. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    my wifi mzima? Umeadimika.
     
  6. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dah yaelekea huyu polisi aipenda kazi yake
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Halafu polisi wanahusudu vimwana, wengi wao huwa na watoto wa nje
     
  8. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaha kweli leo nimeongeza siku za kuishi... mistarii imenyooka... hapo dem hapindui..
     
  9. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa ila akimpata huyo mwanamke anayemshushia hiyo mistari kazi haitapendwa tena... tatizo lao akikupenda hivyo ukileta mawenge anavaa mabomu mnalipuka wote
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mbona hajasema 'nitakulinda dhidi ya kitu kinachosadikika kuwa kizito chenye ncha kali kitakachorushwa kutoka upande usiojulikana'?
     
  11. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hapo sasa ndo patamu
     
  12. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapooo itabido mwenye siredi ajibuu
     
  13. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmmh wifi umebadilikajeeeee!!!!!!!!!!! hadi nimekusahau!! khaaaaa nimekumic!!!
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Duhh kweli we MSELA WA KOTA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Kwi kwi kwi kwi...
     
Loading...