Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Riafande rinapofukuzia demu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by zaleo, Oct 16, 2012.

  1. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    From Yahoo friends

    Unajua nakuthamini zaidi ya rushwa na posho!

    Bira ya wewe mimi siwezi kuishi, ni sawa na kukosa bunduki eneo ra tukio.

    Nakuheshimu kama ninavyoheshimu rindo.

    Wewe ndio IGP wa moyo wangu.

    Mbona upo kimya? Nina RB ya penzi rako, nijibu nifungue jarada rako ndani ya moyo wangu.

    Usifanye moyo wangu ukaenda mbio kama difenda mpya.

    Nakuhakikishia ntakuwekea usarama kama msafara wa Rais.

    Usiniweke roho juu kama maandamano ya CHADEMA.

    Nijibu poti...
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,052
    Likes Received: 1,409
    Trophy Points: 280
    Duh!, sasa ni majibu gani atapata kama anafukuzia demu ambae ni polisi pia?
     
  3. K

    Kishiwa 44 Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana kama ni dent wa poli(vila)atakusoma kwel?
     
  4. s

    samwel andrew New Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo tamu
     
  5. G

    G wa mika Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    X
    ya ukweli
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaaa! Ngoja wakukamate watakufanya kama Mwangosi...
     
  7. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii ipo poa sana
     
  8. c

    chambilecho Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hiyo noma, kazi ya unjago iko damuni.
     
Loading...