Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Teaching post

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mfereji maringo, Dec 31, 2010.

  1. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani hivi serikali imeshindwa kuwaajiri walimu wapya wa shahada na stashahada?
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tafuta tempo ndugu,
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haina pesa za kuwalipa zote ziliishia kny uchaguzi
     
  4. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kulikuwa na mgogoro baina ya wizara ya elimu na wizara inayohusika na ajira. Wizara ya elimu inataka hata wale ambao wana suplimentary waajiriwe ila wale wa ajira wakadai kuwa wataajiri wale waliofaulu masomo yote tu. Hata hivyo wameyamaliza na hata wale wenye sup wataajiriwa ila ndio wa mwisho. Wengine watapaswa kufaulu masomo yote ndio waajiriwe. Mwezi huu mtaingia kazini jipange dogo!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Laiti ungejua kuwa kila mahali, yaani unaambiwa ukingia kwenye wizara hizo hakuna hata karatasi za printing....mkwere kamaliza pesa kwenye uchakachuaji!!!
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Laiti ungejua kuwa kila mahali, yaani unaambiwa ukingia kwenye wizara hizo hakuna hata karatasi za printing....mkwere kamaliza pesa kwenye uchakachuaji!!!
     
Loading...