Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc yawavaa waislam

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jun 4, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    TBC Wameomba radhi waislam baada ya kudai wakiristo ni wengi kuliko waislam.

    lkn waislam wamesema TBC watangaze hadharani kupitia tarifa ya habari na sio kwa kutumia barua kama livyofanya
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kichwa cha habari hakiendani na content!
    Mi nilitegemea useme WAISLAMU WAIVAA TBC!
     
  3. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa lakini.
     
  4. K

    Katufu JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Na ndio wakome kuropoka bila kuwa na takwimu sahihi
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tanzania wakristo ni wengi sana kuliko wafuasi wa Mudy guy.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,070
    Trophy Points: 280
    hivi mtu akija akisema budha wengi kuliko wahindu inakuathiri wewe budha ua hindu?
    muwe wengi au wachache inawapunguzia au kuwaongezea nini?
    huyu anayepandikiza udini kwenye vichwa vya watu anafanya kazi nzuri sana...ningemjua ningemnunulia kinywaji kwa kweli...
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tuipeni HESHIMA JF, mtu anakurupuka na uchochezi wa ajabu hana hata source wala evidence ya barua hiyo,
    Mods fanyeni kazi zenu kulinda hadhi ya JF,
     
  8. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unataka ushahidi sio? Huu hapa chini na uelewe uislam uko pwani tu.

    [h=1]Christianity in Tanzania[/h]From Wikipedia, the free encyclopedia


    [​IMG]
    [​IMG]
    2nd Catholic church in Bagamoyo, Tanaznia

    The study of the United States Bureau of Democracy, Human Rights, and Labor for 2009 suggests that 62% of the population ofTanzania is Christian, 35% is Muslim, and 3% are members of other religious groups.[SUP][1][/SUP] The CIA World Factbook however states that 30% of the population is Christian with Muslim being 35% and indigenous beliefs 35%.[SUP][2][/SUP]
    The Christian population of Tanzania is mostly composed of Roman Catholics,Lutherans and Anglicans, Pentecostals, Seventh-day Adventists, members of The Church of Jesus Christ of Latter-day Saints (Mormons), and Jehovah's Witnesses.[SUP][3][/SUP]



    website hii hapo click tu. Christianity in Tanzania - Wikipedia, the free encyclopedia
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mbona JF ya siku hizi ina watu wanaoendekeza sana udini...!
     
  10. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio JF ila Wafuasi wa mtume walioko JF ndio wanaendekeza hilo swala.
     
  11. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Kwa sababu DINI ndio karata pekee iliyobkia ya wanasiasa kuombea kura, sera hazitekelezeki. huoni wachungaji wamekimbilia bungeni? na bado wanaongoza katika ibada? unafikili mwananchi masikini wa kawaida (mtoa sadaka) ataweza kutofautishahilo!!!!!!!
     
  12. King2

    King2 JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    KWANI UONGO! WAKRISTO NI MAJORITY TANGANYIKa.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    shukrani. Ccm walisema jf ni ya chadema. Lkn ukiangalia jf wapenzi wake wengi ni wakiristo wa msimamo mkali. Ni wazi chadema ni janga la taifa
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kama kuzaa hawazai, au wanazaa mtoto1 , na wakiristo wengi wanaslimu kwa kufuata mke. huo wingi umetokea wapi?
     
  15. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mods tumechoka sasa na thread za kidini kama hzi so ni vyema mkaziamishia kwenye jukwaa la dini kule. Eboooo
     
  16. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upuuzi mtupu!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...