Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC na vyama vya upinzani, nini kinaendelea?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by emmathy, Feb 19, 2012.

  1. emmathy

    emmathy Senior Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo nimeona tofauti iliyokuwepo kati ya chama tawala na vyama vya upinzani kupitia TBC. Katika taarifa zake za jioni hii ya tarehe 19Febr 2012 wameonyesha katibu wa itikadi na uwenez CCM N.N, akiwa katika moja ya misa akiwaasa vingoz wa dini kukemea mabaya n.k, na vile vile wamemuonyesha katibu wa vijana ccm taifa ndg Shigela akiwa kigoma akiwaasa vijana kutokutumika na viongozi wa juu kufikia malengo yao binafsi.

    Huku kwetu Tanga yupo Naibu katibu mkuu
    CHADEMA ZITO, mkurugenzi wa habari CHADEMA MNYIKA, pamoja na Mwenyekiti wa vijana taifa CHADEMA bwana HECHE , ambao kimtazmo uzito wao na sawa na viongozi hao wa CCM niliowataja kama sikuwazidi. Hakuna taarifa ya CHADEMA iliyoripotiwa juu yakile wanachokifanya kama vile ambavyo wameripoti kwa CCM.

    Je TBC ambayo ni television ya Taifa, inatumia vigezo gani kutangaza habari katika television ambayo wananchi wote tunaichangia ktk uendeshaji wake kupitia kodi zetu? Ni mtazamo tu, tutafakari.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siyo mtazamo Mkuu huo ndio ukweli. Tbc ni mali ya ccm siyo mali ya watanzania.
     
  3. m

    mchambakwao Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umefika wakati sasa kwa vyama vya upinzani hasa chadema kuwa na vyombo vyao vya habari hasa tv na radio.Mbona ccm wanayo Radio Uhuru.Hakuna cha tbc wala tbc taifa ni ulaghai
     
  4. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TBC gamba.
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ....tbccm....
     
  6. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,115
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mi nataka kuwapeleka mahakamani,kama kunamwanasheria naomba ushauri .
     
  7. emmathy

    emmathy Senior Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nikweli vyama vyaupinzani vinahitajika kuanzisha tv zao .......
     
  8. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndo maana wamemwondoa TIDO MHANDO kwa vile aliruhusu mchakato majimboni,halafu sijuwi yule mtangazaji wamemficha wapi?
    Mchakato majimboni utakuwa umemugalimu. Pole ndugu yangu huko uliko, nakuombea uzima tu.
     
  9. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poor CHADEMA... WAMEDODA NIWAKATI WA KUFANYA MATUMIZI MAZURI KWENYE RUZUKU SIO KUWANUNULIA MAGARI KINA JOSEPHINE MUMSHUMBUSHU. ANAENDESHA HARIER INA CC 3500.YANI KWA RUTI MOJA KUTOKA POST TO MWENYE MAFUTA YA ELFU 50 YAMEKWISHA
     
  10. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masahihisho mwenye=mwenge na post=posta nawasilisha typing error
     
  11. d

    damcon JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa wai elewa tushawaelewa ni wazee wa ku costomeze habari hususani za CDM,wacheck wasije wakafikia kama KBC ya kenya ilivyokuwa inaipendelea KANU leo jamaa wako wapi...ni bora wajali taaluma zaidi kuliko wanavyofanya kwani haki siku zote hushinda dhuluma...magamb..a is nearly to fall
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    CCM A aka Magamba
    CUF aka CCM B
    NCCR-Manunuzi aka CCM C
    BAKWATA aka CCM D
    TBC aka CCM E
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Mkuu hapo kwenye rangi nyeusi ulikuwa unamaanisha Posta to Mwenge au? Lakini pia tuache majungu,gari aina ya Harrier wanamiliki watu wa kawaida sana na ni gari ya watu wa kawaida sana.Si gari ya kusema kuwa inagharama kubwa kuimiliki.Mafanyakazi wa umma mwenye mshahara wa kawaida anaweza endesha na kuimiliki Harrier.Wakati mwingine tuache chuki binafsi na watu,kauli kuwa CDM ndio wamemnunulia Mama Slaa gari aina ya Harrier ikitolewa na watu kama wewe hapa JF inatia hasira na huzuni kubwa.Sidhani kama Dr Slaa atashindwa kununua gari ya milioni 16 kama akipenda.Wewe unataka kutuhaminisha kuwa Harrier ni gari la kifahari kitu ambacho si kweli.
     
  14. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masahihisho nimeshayafanya gari ya harrier lexus ni cc zaidi ya 3000 ndilo analoendesha mama slaa ukichanganya na mapouder ya mama slaa wacha kabisa.waangalie viti maalum wa cCHADEMA wanavyoshindana kujipodoa na kuvaaa ma wigi ya UK we galaga baho
     
  15. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mwambie bana inaonekana hata bei za magari hajui hata matumizi ya gari pia haiwezekani kwakilometa hizo ile mafuta haya hata yakiuzwa 5000 kwa lta.huyu mt kaamua kuchafua haliyahewahumu.
     
  16. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Tueleze na magari wanayotumia wenzako magamba ni ya aina gani pia umeganda kwenye gari na pouwder tu kwa mama slaa huoni hata aibu?
     
  17. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    View attachment 47690 tatizo lenu wana chadema lazima kila kitu mbishane ata kama ni cha kweli kitu icho apotoyota harier cc 3700.anachoendesha mama slaa alafu unasema ruzuku hazitoshi
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CCM ni state party.So TBC ni yao kwa sasa!
     
  19. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mbona unakuwa kama MWANAMKE ALIYEOLEWA NDOA YA MITALA!! Josephine kuendesha Harrier has nothing to do with this. Topic ni TBC kuonyesha matukio ya chama tawala na kutoonyesha ya vyama vya upinzani wakati wanatumia kodi ya watanzania wote. Haya mengine anzisha thread yake.
     
  20. k

    kkitabu Senior Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kweli Harrier ni gari ya kawaida kwani hata mimi ni mtu wa kawaida lakini ninamilki aina hiyo ya gari
     
Loading...