Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tayari nimepanga kutembelea vyombo zaidi vya habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Honey K, Jun 24, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. H

    Honey K JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine nasikitika sana kwa mambo yanayoendelea kuipa sura hii jf, inanisikitisha. Pamoja na yote yanayoendelea na kusemwa kote JF bado ni mahali ambapo ukipita utapata kitu, hutatoka bila kitu ndivyo nilivyozoea au tulivyozoea wengi wetu, lakini hali inayoendelea kwasasa inatutia uvivu wengi kuja hapa na si ajabu wako wengi ambao wameshakata tamaa ya kuja hapa kwasababu ndio forum inayoongoza kwasasa kwa habari za kutunga na kuzusha, hatuitendei haki jamii na wadau wakubwa wa forum hii.

    Kila kukicha watu hapa wana tunga uongo na kuzusha kama vile ni kweli na wana hakika na wanayoyasema, si ndo maana kuna sehemu ya tetesi basi walau kama huna hakika?

    Nimesoma thread ya vita dhidi ya watuhumiwa wa ufisadi na lile la ziara yangu kwenye vyombo vya habari. Nimejaribu kujibu lakini naona mara tu baada ya kuingia threda zile zinahamishwa mara hii huku ukirudi unakuta imeshapelekwa kwingine hivyo mtirirko wa hoja unakuwa tabu.... Hizi ni hoja mbili tofauti na ndo maana nimeamua kuanzisha nyingine maana mkanganyo unaozungushwa kule sijajua ni nini?

    Lakini kwa kifupi, tumeandika barua kwenye vyombo vyote vya habari(news rooms) kuzitembelea wakiwemo mwananchi, na ratiba ilishapangwa kuwatembelea, na hata hao tanzania daima nitakwenda na ratiba ipo muda mrefu, sasa huu uzushi mara ooh nape kapeleka sijui taarifa gani kwenye kikao unatoka wapi? Swala hili hata kwenye kikao halijafika ni mpango wa kazi wa ndani ya idara, hichi si chama cha mfukoni hii taasisi kila idara ina mipango yake, sasa hicho kikao cha wapi?

    But naamini watu wako kazini zaidi, lakini hata kama ni kazi ya propaganda huwa haifanywi hivyo, uongo wa wazi kabisa na kujaribu kupandikiza chuki'''''' hii imepitiliza.......

    Tusiharibu hadhi ya forum hii kwa kuzusha maneno ya siyo na ukweli hata chembe..... Kweli ukizoea vya kunyonga vya kuchinja huviwezi.......
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Nnauye Jr. wewe ni moja wapo uliyepandikiza watu kuja humu kuchafua jukwaa na kulishushia hadhi,inasikitisha kwamba muliazimia kwenye kikao chenu pale movenpick kuhakikisha jamvi hili lina kosa hadhi kwa kuwaweka vijana wengi wenye kuleta taarifa za uongo kiasi cha kwamba mumefanya JF isiwe tena source of information,na modes nadhani wakiendelea kuweka kila mwanaJF anayezusha mambo bila facts nitajua nawenyewe chama cha magamba mumewanunua
     
  3. t

    tweve JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    vipi mkuu ni chama gani kinaongoza kwa kuwa na wanachama na viongozi wake ambao ni mafisadi?pili vipi kuhusu ccj ulioiasisi ilikuwa na malengo kama ya ccm ?
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    malipo n hapa dunian,upo kwenye propaganda then beba yote yawe machungu matamu.vumilia acha uwoga ndo ccmagamba mlivyozoea kulilia tu na bado had miguu yako inene
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sijui mtu ukiingia CCM miakili inayeyuka?? au ndo ukilaza wenyewe???
     
  6. M

    Maganiko Senior Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape,

    Ningependa kujua ni nini hasa lengo la hizo ziara katika vyombo vya habari?
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nnauye
    je wewe unatumia uongo upi????kama umegundua kuna watu wanatumia uwongo wa waz?????
     
  8. t

    tweve JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nape jitahidi kuwalipa vijana wako unaowaleta hapa jf na uwalete wenye akili timamu maana hapa kuna ma great thinkers wa ukweli .pili acha kulialia kama mwanasiasa mchanga pambana kiume kizazi hiki si cha vijana wa kuwatisha wakatishika?pole ukipanda bangi utavuna bangi ,ulichopanda ndo
    Unachovuna
     
  9. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nape anashangaa watu kuzusha?!!

    Kuzusha mbona ndio hulka ya wakubwa zake kwenye chama chake! Ajiulize Mwenyekiti wake wa CCM alifikaje hapo alipo kama si kwa kuwazushia wenzake? Mbona hata wale walioendelea kuliko sisi kama kule Marekani wanazusha sana. Mara Obama ni Muislam mara hana cheti cha kuzaliwa Marekani. Ni mambo ya kawaida. Unazima uzushi kwa kutoa majibu sahihi.

    Nape waingereza wanasema " if you can't stand the heat get out of the kitchen". Kazi uliyopewa na chama chako ni ngumu hasa katika wakati huu. Inabidi uwe na ngozi ngumu sio kulia lia.
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wewe Nape unazungumzia uzushi. Ni chama gani hapa Tanzania kimeanzisha kitengo cha UZUSHI na kina Mkurugenzi wa Uzushi kwa jina la Tambwe Hiza?
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yaani ukitaka kujua hii topic ni utumbo angalia trend ya replies

    sijui huyu jamaa anataka ku address kitu gani
     
  12. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nahisi Kuna watu wanatumwa humu kuja kuchafua ili jf ionekane muda mwingine ni ya ajabu.
     
  13. t

    tweve JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Anayeongoza kwa kuharibu forum hii ni Nape na kitengo chake cha propaganda chini ya mwenyekiti wake kilaza tambwe hiza,
     
  14. N

    Nangetwa Senior Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naamini siasa ni mchezo mchafu sana leo unakupandisha na kesho unakudondosha.

    Ni mawazo yangu kuwa wanasiasa wengi hapa Tanzania ni wanafiki na kweli wametusahau wananchi wa kawaida. Haiingii akilini wanasiasa kuongea mambo ya kitoto yasiyo na tija yoyote katika kumkomboa mwananchi wa kawaida dhidi ya gharama za maisha zinazopanda kila siku na jinsi gani ataweza kuiona kesho.

    Labda kuwa wa wanasiasa ambao hawana chama na tuwape uongozi ili tuone waongee kuwananchi wananchi sio misimamo na umbea wa kichama.
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Mna uhakika huyo ni nnape jamani??uwe makini wamtumwa hao
     
  16. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nnauye Jr, vipi kuhusu jengo lile pale UVCCM. Harakati zako zillishia wapi? Naona linakaribia kumalizika kujengwa! Au sasa hivi umeshanyamazishwa na kupewa kazi ya kugundua mishahara ya akina Dr. Slaa? Au na huu utasema ni uzushi?
     
  17. Chief Isike

    Chief Isike JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizi para 2 za mwisho zinaonesha namna gani unavyoweza mipasho.
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    LAT-I always salute you,we are proud of you kamanda..You are the one made Chadema to be as it is to people.Keep it up for what you are doing in the parliament!!!
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nape unashindwa kuvumilia mambo madogo kama haya! DR Slaa muulize anawezaje kuvumilia pamoja na kashfa alizopewa na akina makamba tena kipindi cha uchaguzi!
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    lengo lako ni nini katka ziar zako hizi.......halafu unajua wewe ni kigeu geu sana..sasa acha kulia tulia unyolewe kijana
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...