Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania iwe kama China na sio kulala kama Argentina, ZNZ ni yetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Semilong, Feb 22, 2010.

  1. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nasema TZ ikiendelea kulala kama argentina basi itafika siku tutaambiwa kuwa ZNZ siyo ya kwetu.
    waingereza wameanza kuchimba mafuta falklands wakati argentina wakiwa wamelala.
    mfano mzuri ni china wamewapush waingereza out of hongkong na wame declare dalai lama kama ni separatist.

    wakati umefika wa serikali kumdeclare kiongozi yeyote wa kisiasa ambaye anataka kuvunja muungano separatist.
    nasema tena tanganyika eneo lake ni kubwa sana na pia eneo la bahari ni kubwa sana kwa hiyo ni haki kuwa maji ya bahari yote na ardhi ya znz ni yetu.
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Mzee nakuaminia. Nimemuona Putin kashika kidevu nikahisi anawafikiria Chechyne. Aliwapa kipigo cha mbwa mwizi kwa maneno haya haya ya kujitenga. Hii habari ya kujitenga ni uzushi mtupu.
     
  3. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Watanzania wenyewe wanasemaje?
     
  4. BUSARA6

    BUSARA6 JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 304
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nasubiri maoni ya jamaa zangu wa mchambawima!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    kama vipi tuoe mademu wa kipemba wote tuwalete bara.tutakuwa tumemaliza kila kitu.
    mr froast upo?
     
  6. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mr froasty inabidi afanyiwe udalai lama

    kweli waingereza wako fast yani wameshaweka oil rig tiyari

    hii move ya uingereza kwa argentina ni kama vile mfalme wa omani anavyotaka kufanya kwa ZNZ yetu
     
  7. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hivyo mnataka kutwambia tukaitawale zanzibar sio kisa oil!!!! What a bunch of loosers and pathetic nincamputs!!!!! Dhahabu na gesi, uranium na almasi mumewapa wazungu sasa mnataka mkawaonee wazanzibar Tanzania haitakalika mshkaji!!!
     
  8. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Greedy and stupid, siwezi ku-support upuuzi huo..muungano si kutawala watu kwa mabavu kwa ajili ya mali. it must be the result of mutual understanding..inasaidia nini kuchuma kwa dhulma?

    Kama kuna wabongo wanaamini katika mali tutapingana nao hadi mwisho wa dunia.
     
  9. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Pole sana ndugu yangu. Kweli leo nimeamini kuwa kusoma ni kirtu kingine na kuelimika ni kitu kingine.

    Nilikuwa nasikia tu kuwa Mbwa mwitu hata kama ukamtunza vipi nyumbani na kumpa kila kitu atakukimbia tu siku moja. Na hapa tunawaona mbwa mwitu waishio nyumbani, na sasa wamejitambulisha hali zao.

    Haya rudini msituni mkastarehe!!!!
     
  10. stringerbell

    stringerbell Member

    #10
    Feb 23, 2010
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mkuu wewe wala usiwe na worry kuhusu hao waarabu wa oman kuichukua zenj.jamaa nyoronyoro hawana uwezo huo hata siku moja ,its better to give them pemba island for free because that place sucks.
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    That place ndio imejaa mafuta kibao sijui ukiona hizo oil reserves utarudia statement yako!!!
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    oyaa, yaani umeamua kutupa jongoo na jiti lake kabisa!!
     
  13. k_u_l_i

    k_u_l_i Senior Member

    #13
    Feb 23, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kulinganisha historia yetu na Hong Kong/China ni ujinga. Hong kong ilikuwa ni sehemu ya Impirial China na British Empire wakatawala wakati wa Qing Dynasty. Hata leo japokuwa officially ni sehemu ya China, Hong Kong inafanana zaidi na UK kuliko China kiutawala, kisheria na mambo mengine mengi. Vile vile raia wa mainland China hana haki ya kwenda kuishi Hong Kong.
    Hii mada yako ni uchochezi tu. Tatizo letu watanzania sio ardi au rasilimali.
    Hata tukipewa Kenya na Uganda matatizo yetu yapo pale pale.

    ┬ČK
     
  14. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tusiandikie mate na wino ungalipo,,mnaonekana kuzidi kuwa desperate na Zanzibar mnapaona kama vile hawaii lakini mkae mkijuwa ipo siku patakutumbukieni nyongo.
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Feb 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Upupu
     
  16. takashi

    takashi JF-Expert Member

    #16
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 909
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijapata kuona mpemba kuolewa na mtanganyika...think again bro...
     
  17. takashi

    takashi JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 909
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    stop nonsense...kabla hujaidai zanzibar wambie hoa viongozi wako uliowachagua wakupatie umeme na maji safi....na huduma za afya bora...
     
  18. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mkuu huna data wameolewa wengi, japo sikubaliani na kuvamia watu kimabavu hasa kwa ajili ya greedy na mali, lakini mahusiano ya mapenzi hayawezi kuzuiwa na siasa ndugu..tumeoa wengi ..
     
  19. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    pumba tu
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    agerntina wana utaratibu mzuri sana wa kazi

    kazini mtu unatakiwa kuingia kuanzia saa moja na nusu asubuhi mpka saa sita mchana, then unaenda lunch. unatakiwa kurud kazini saa kumi jion had saa tatu usiku.
    baa nyingi zinafunguliwa mda huo( saa tatu usiku) sasa hapa kwetu baa ziko wazi 24hours.
    watu wakifika kazini ni ni majungu na kutafutana flani mbaya toka saa moja asubuhi had saa tisa na nusu ofc nyingi hapa taz ndo hivyo kazi haziend.

    ninyi majungu wao kazi!
     
Loading...