Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamko fupi la Jumuiya ya Madaktari - Juni 28, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jun 28, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    KAMATI YA JUMUIYA YA MADAKTARI TANZANIA

    YAH: TAMKO FUPI LA JUMUIYA YA MADAKTARI KWA WAANDISHI WA HABARI LEO TAREHE 28.06.2012

    Madaktari wote hatuna imani na tume iliyoundwa na Jeshi la polisi nchini yenye lengo la kuendesha uchunguzi juu ya kutekwa, kunyanyaswa na kupigwa vibaya kwa Dr. Ulimboka Stephen na tunataka chombo huru kiundwe ili kupata ukweli wa tukio hilo.

    Pia tunakemea na kuonya juu ya vitisho vyote vinavyotolewa na baadhi ya watawala katika taasisi mbalimbali dhidi ya madaktari mfano Hospitali ya Rufaa ya Dodoma, Bugando, Mbeya na kwingineko ambapo wametishwa na kufukuzwa kwa kutumia mabavu.

    Madaktari tunazidi kusisitiza kuwa hakuna njia nyingine yeyote ya kusuluhisha mgogoro huu isipokuwa ni kwa kutekeleza madai na hoja za msingi za madaktari kwa njia ya mazungumzo ya dhati.

    Madaktari tumechoka kuona huduma za afya nchini zikizidi kudorora mwaka hadi mwaka ,

    Tumechoka kuona wagonjwa wakilala chini na watoto wakilala wanne katika kitanda kimoja

    Tumechoka kuona msongamano mkubwa kwa wagonjwa katika hospitali zetu huku kukiwa hakuna mpango wowote wa uboreshaji.

    Tumechoka kuona wagonjwa wakikosa dawa, vipimo sahihi na watumishi wa afya wakifanya kazi katika mazingira magumu yanayoviza ubora wa huduma na misingi ya taaluma.


    Kwa hiyo, kwa moyo wetu leo tumejitolea kutetea uboreshaji wa sekta ya afya licha ya vitisho tunavyoendelea kuvipata.

    Rai kwa Madaktari; Madaktari wote kuwa watulivu katika kipindi hiki kigumu, tunashukuru madaktari wote kwa ushirikiano na kuendelea na mshikamano.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA, MUNGU IBARIKI AFRIKA!

    Imetolewa na
    Kamati ya Jumuiya ya Madaktari.

    huu ni ujumbe kutoka kwa Dr ulimboka stephen kutoka ICU!!!!
    THE HERO ULIMBOKA.jpg
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,497
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    mkianza na Mungu mtamaliza naye. Ccm wana pesa nyie mshikeni Mungu
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,142
    Likes Received: 9,835
    Trophy Points: 280
    Hongera zetu kwa kuishtukia mapema hiyo tume ya polisi wa magamba.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Tume itamchunzaje David (Abeid) toka ikulu??haiwezekani watapindisha tu ndio hao hao...walishajipanga kumuadhibu na kumuua Ulimboka!haitawasaidia kamwe!serikali dhaifu na waliotumwa hawana fikra nao dhaifu tu!na vibaraka!!
     
  5. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona katika madai ya madaktari kinacho tamkwa sana ni posho mbalimbali na mishahara?Kama kweli wanaumia kuon watanzania wakisongamana hospitalini mbona sasa wana waacha wana kufa bila kuonyesha jitihada za kuokoa maisha wagonjwa hao?Hu ni uzalendo au ubinafsi mbele?
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Kumpiga Ulimbolk hakutatengeneza ile CT Scan kamwe!wala hawatatatua wagonjwa kulala chini,au wa 3 kitanda kimoja,vipimo kupata hospitali binafsi na kuleta tena hospitali za rufaa.....wala kuleta panado hospitali......wapinguze safari,posho semina na posho za wabunge wapeleke hospitali na sekta nyeti zingine na miundombinu sio kuua wazalendo wanaoiamsha serikali!!!!eti liwalo na liwe!shame sana hii serikali ya kidhalimu!!!ya kura za kununua na pesa za waarabu
     
  7. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wauze magari ya Nape, Fisadi KOVa, na Ridhiwani kununulia Vitanda vya watoto wkenye wodi Muhimbili
     
  8. n

    nndondo JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    David Abeid bado anaishi? inakuaje kama kweli kuna peoples power how long shall they kiil our prophets while we stand aside and look? hivi tunaakili sisi, lazima wanza kudondoshwa mmoja baada ya mwingine kuanzia leo,
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Common, lets come to our senses...vita vya panzi furaha ya kunguru. Ubabe sio dawa ya matatizo popote pale duniani.
     
  10. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TZ naona kila mtu amekuwa msanii na mwanasiasa, hili tamko la madaktari wanajifanya wanagoma kutetea wagonjwa wakati kikubwa wanadai pesa.
    Madaktari hawa hawa ndo wamesababisha vifo au ulemavu wa kudumu kwa mamia ya waTZ kwa uzembe wao au kutojali kwao harafu leo wanaleta picha kuonyesha wako na wananchi, wengine ndo wezi wa dawa hospitalini.
    Hii ni mchemko tu, ngojeni ndo mtajua madai yenu na jeuri yenu si chochote.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    safi sana madaktari unganeni kiukweli sisi tulioko uraiani tunaendelea kuwalewesha wanchi madai yenu na wanawaunga mkono...
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yupo Mbunge mmoja alikurupuka, akidai madaktari wanatumika kisiasa, kuonyesha kuwa Tanzania haitawaliki
     
  13. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatuna serikali...tuna mafisadi ccm!!!
     
  14. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Watawala wetu wengi hawataki kusikia ukweli. Ndo maana huhamaki sana wananchi wanapojua au kusema ukweli. Dhama za kutishana nafikiri zilikwisha muda mrefu. Badiikeni.
     
  15. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tamko lenu nimelipenda HONGERENI SANA Madaktari ila ingekuwa vema kama pia mngetumia kuda wenu kuwaelewesha wananchi walio wengi juu ya madai yenu haya ili wakayaelewa na kuunga mkono jitihada zenu otherwise wengi wanafikiria mnadai maslahi yenu 'binafsi' ndio maana hata humu ndani wapo wanaopingana nanyi.
     
  16. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni sana madaktari. Nashauri mgomo huu udumishwe na manurse wagome. Kufanya hivyo serikali italeta fedha za EPA, madini huko uswisi, rada n.k na ukombozi wenu utadumu daima katika historia ya nchi hii.
     
  17. P

    Papaya Senior Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mamae...umemaliza kuharisha tukupe maji
     
  18. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    kichwa chenye memory ya 1kb hakiwezi kuwaelewa ma dr.
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    it is too late to kill the messenger!!the message has spread!!
     
  20. majorbanks

    majorbanks JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kamanda Msangi aliyemkamata na kumtesa Dr Ulimboka yupo katika jopo la kuchunguza nini kilimtokea Dr Ulimboka. Alipofika kumuhoji Dr Ulimboka alimwambia 'Nirudishie simu na waleti yangu'. Kamanda Msangi taratibu akatoka wodini kichwa chini.
     
Loading...