Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabora school kichwa cha Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KAPECHA, Jun 21, 2009.

  1. K

    KAPECHA Member

    #1
    Jun 21, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tabora school kichwa cha tanzania
    jinalo we kote lina tajika
    hapa twakusanyika, tupate kuelimika
    tabora school kichwa cha tanzania

    haya tena vijana wote mliomaliza tabora boys mnafahamu makeke na mambo mbali mbali ya pale shuleni. nambani mmezimiss sana nyangara, redo, mbalala(scramble), woso, tukutuku, kipalapala, numelo, madafu , maduka hata mwalimu issa(kipofu hasa kwa hgl). kuna lile bweni la SINA ( SLEEPING IS NOT ALLOWED) ambapo kuna kitanda pale floor ya kwanza kinaogopewa sana ukiingia bweni mkono wa kulia kipo cube ya mwisho mkono wa kushoto inasemekana kuna jamaa aliingia na wani point saba na akaondoka na ziro ya PCM.

    Wazee vipi joint mass. bila kusahau watani wa jadi mirambo.
    gwaride vipi wazee. mimi bwana nilikuwa bwana afya enzi hizo na jina langu lipo kwenye zile mbao ndani ya dining hall. bila mimi kuonja jikoni chakula hakiwezi kutoka. wazee vipi yale maharage yenye wadudu bado mnakula tu hata home maana mimi sili maharage kabisa kwa ni nikiyaona tu yananikumbusha boys.

    vipi jirani zenu woso. siku za disko au visiting day. msisahau siku wakipatwa na shida baada ya kwenda kuwasaidia watu wanaenda kujipooza.
    boys imetoa viongozi, na watu muhimu katika sekta nyeti hapa nchini. karibuni jamani tukumbushane vipi ule mpango wa kuinusuru tabora boys umeishia wapi maana hata kwenye top 3 hatupo tena.

    bila kusahau mechi za kawaida bwana mdogo yahaya akilimali alikuwa ndio best player wa umiseta akitokea boys.

    madada wa woso mpooooooooooo

    student center kwa ajili ya joint mass bila kusahau uyui, kazima, kitete,itetemia, cheyo. kanyenye, uhazili na sehemu nyingi tu.

    NI MIMI KAMANDA WA NCHI KAVU AMBAYE NILIKUWA NASAFIRI BURE KUTOKA TABORA MPAKA MOROGORO KWA KUMANDA TU TRENI NAFIKIRI WASAFIRI WA TRENI LUGHA HII MNAIJUA.

    WAPI MZEE MRISHO. MWL MASELE, LIMBE, MR ADU, HAWA NI WALIMU
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    excuse me?
     
  3. K

    Keil JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo Habari/Hoja mchanganyiko?

    Ungeipeleka kule kwenye Jukwaa la Elimu.

    Je, una uhakika kwamba Tabora School ni kichwa cha Tanzania?

    Je, mtu akisema Tabora School ni kiota cha mafisadi, utakubaliana nae?
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2009
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    heheee, kumbe walau kuna kitu kimoja cha kujivunia Tabora? Pale kasoma hadi Nyerere. Kichuguu yupo hapa ndani atakuja sasa hivi kutetea shule yake. Mie nilikuwa naipitia mali hasa baada ya kusikia ni shule ya kijeshi.

    Lipumba naye si alikuwa hapo nasikia? Mjomba wangu mwalimu Matata alisota hapo kabla hajastaafu. Kweli Tb boys na Girls ni majirani sana sana ila sijui mlikuwa mnagawana vipi totoz za Tabora girls na Mirambo? Maana Kazima na Uyui walikuwa wao mchanganyiko....
    Sasa wewe kwa nini uende kupanda treni wakati airport ilikuwa hapohapo karibu?? Ahhh, ngoja nende zangu Sokoni maana hapa Sikonge nikikosekana basi sokoni hapakaliki.....
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    You must also take into consideration that those old guys sent us to HELL na ndio maana nchi yetu ipo kwenye bottom three ya MOST FILTHY COUNTRY ON EARTH
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Thread inafurahisha, ila kichwa cha habari kimekaa kama habari ya mwaka 1958!
     
  7. K

    KAPECHA Member

    #7
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wengi sana wamesoma boys.

    Ukitaka ujue boys ni noma nenda pale udsm uone walivyo wasongo kwenye kupiga msuli wameshazoea msuli maiti. Form one huwa hawaruhusiwi kulala mpaka saa saba usiku lazima wapelekwe dining wakapigishwe msuli na kaka zao wa form two na three. Sijui siku hizi hama vitu hivyo vipo hapo boys
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2009
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    aah mwalimu madafu alikuwa anachapa sana viboko kudadeki.........hadi mitako imeota sugu,bt anyway iz cool,yule mzee maduka na mke wake pale wakitulangua sana maji ya kunywa,glass sh 10 kama sikosei,vp mnakumbuka pale nyuma ya mzee maduka??kulikuwa na duka lingine tullikuwa tunaenda kula mtindi baada ya kupiga makande yaliyopikwa kwa mawese??kulikuwa na dem mmoja pale akiuza mtindi,madent kibao wakimfukuzia yule binti,vp zile trip za kipalapala kucheza mpira.mwl masele naeeee,akikukuta town hujavaa uniform utakiona siku ya paredi..dahh shida tupu tabora boyz,pale student centre yule mzungu padre bado yupo,nimemsahau jina???? he iz the best pastor of all timez,kuna mllinzi mmoja pale akituuzia viazi vitamu vya kupika ikiingia usiku saa 1 baada ya dinner mnakumbuka,unakumbuka pale chini ya mwemmbe karibu na messi ya chakula?madem wa wosso kibao wakati boyz mnakula lunch,mkimaliza mnakaa chini ya mwembe hadi saa 12 jioni,vile vyoo vipi wazee??ukiingia lazima uache nguo nje...manake hiyo harufu,,,mi sisemi........tabora ...good tread
     
  9. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka unanikumbusha mbali sana.Ila nashangaa mnamsahau ndugu D(mwl. Nkumba). Kuna story moja kwamba kuna nyoa mmoja alikuwa anajua Nkumba anaitwa ndugu D,basi siku moja Nkumba akiwa darasani akamuuliza yule dogo,Form one mie naitwa nani? na kile kigugumizi chake, dogo akasema unaitwa ndugu D,sina haja ya kukwambia nini kilifuata.
     
  10. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kuna kitu siwezi kusahau ni ile siku tuliyovamiwa na milambo,kusema kweli siku ile ningeweza kupoteza maisha.Thanks god sikupa hata jeraha.Nasikia Mrisho kapelekwa wizarani,Nkumba,Masele wameukwaa uhead master katika shule zingine.Pamoja na kwamba ile ni special school,lakini ina upungufu mkubwa sana wa walimu ingawa vijana wanajitahidi sana kuibeba.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tabora Boys kichwa cha mwendawazimu
     
  12. K

    KAPECHA Member

    #12
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wanaume wa mirambo utawajua haihitaji hata kuuliza.yaani hata ukimweka kwenye chupa atataka kunyoosha kidole.

    usijali mirambo na boys ni watani wa jadi. nakumbuka siku moja walisusia misa eti kwa sababu katika maombi nilitamka neno la specila school wakasema nimewadharau. vile vile kuna siku nilitoa hadithi ya nyuki na nzi wakasema nimewatukana. yaani wale jamaa kila kitu wao ni nongwa tu.

    ndugu D alikuwa swahiba wangu sana ila kati ya ndugu D na madafu nani mbakora zake zilikuwa zinauma.

    kuna wale wapishi wakina mama hivi wapo wale.
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Jamani ile shule kila siku inazidi kuporomoka kielimu...angalia mwaka 1990 hadi 2000 duu elimu ilihuka sana sana hadi ikabadilishwa na kuwa ya kawaida....hakuna walimu kabisa vijana wanajitahidi kufufuka na kukariri past papers na kukomaa na vitabu.....ila hakuna walimu tabora kukame sana walimu wa UD wakipangwa huwa awaendi kabisa.....ime lostisha sanakizazi hicho unakuta kijana amekuja mkali toka wilayani huko.....akitoka na 4....high school balaa kabisa....wamepiga sana zero na four....vijana future zao zimeharibiwa sana TBSS....wengi wakaingia jeshini kuziba gape....sasa wako kama 200 ma captain waliopita miaka 90 hadi 2000.nawakilisha....
     
  14. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Tabora boyz wanajitahidi si haba form four wameongoza biology na chemistry Tanzania,mwanafunzi aliye fanya best bio na chem wametokeo Tb boyz.
     
  15. b

    babalynn Member

    #15
    Jun 30, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnamkumbuka mzee Dastan aliyekuwa anavaa nguo fulani za kijani? mi hadi leo hata sijui alikuwa anafanyakazi gani yule mzee! Afande Warioba je? Na Afande Peter!
     
  16. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35

    Kumbe mnatukumbuka saana

    kulipa mlishidwa hata yule bonge pia hamkumweza kabisa
     
  17. k

    kizimkazi Member

    #17
    Jul 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    je afande kwanga, vipi shija na supana lake asubuhi kule mater parade. na yule mbilikimo njaidi je? mzee dastan alikuwa tarishi ndi alo akileta money gram zetu ili tupate nyuka.
     
  18. S

    SNAKE HOUSE Member

    #18
    Oct 14, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haikuleta na wala haitaleta mshangao wowote kwa wanathaura,kwa kuwa hata hivyo shule yenyewe ilikuwa na sura ya kitaifa kila mwaka.......wakichaguliwa vinara wawili(Boy and Girl) walioongoza pass marks katika Kila wilaya Tanzania ,kuwakilisha wilaya zao,pale warsaw na Berlin......Lilikuwa Bunge nini ?
     
  19. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Bado 2nawakimbiza na si ndo kichwachatz babulao ao wanaokataa walikuwa wanapenda kusoma pale ila sasa vigezo ndo hamna
     
  20. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    BINAFSI NAIKUMBUKA BRASS BAND na MWALIMU KANYABWOYA ALUVYO KUA ANATUFUNDISHA KUPIGA TARUMBETA, NAKUMBUKA MASELE, KAMULALI,MADUKA, MAKALI, SEKADENDE NA WALIMU WENGINE WALIO TUPA SUPPORT PALE BOYS. NILILALA MABWENI YOTE KUANZIA KIMWELI, MILAMBO, RUHINDA, MKWAWA HADI SINA, NAKUMBUKA ILE MIDHAMBALAWE ILIO JAA PALE SHULE, PIA TUSISAHAU SCHOOL MOTTO "USE YOUR COMMON SENSE"
    Long LIVE TABORA SCHOOL
     
Loading...