Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa kina dada, Tunavumilia ili iweje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Da Pretty, May 3, 2011.

  1. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimekua nikijiuliza sana kuhusu mahusiano.

    1. Dada ana mpenzi wana miaka,sio mume wala mwanaume hana mpango wa kuoa,
    wanafanya kazi mikoa tofauti, ajabu mwanaume anampa mwanamke masharti ya kufika kwa mwanaume.
    Dada akienda lazima atoe taarifa kabla na hata ukitoa taarifa sio kwamba lazima atakuruhusu, anaweza kusema usije nina wageni wa ofisini. Dada akienda wageni hakuna na ananuniwa
    inabidi aondoke tu. Akirudi kwake mwanaume ndio analeta mapenzi na dada anapata amani kua alimkosea laaziz,hivi huyu mwanamke hapa huwa anang'ang'ania nini?
    Kama hamjaoana hakujali, ndani ya ndoa si itakua balaa?

    2. wapenzi wqanaishi mikoa tofauti, mwanaume aakienda mkoa anaoishi mpenziwe hamjulishi, dada anaambiwa na wanaomjua huyu kaka kuwa tumemuona,kaka akiulizwa anajibu nipo ila nina mambo mengi nitakutafuta. Kaka anamaliza kilichomleta hadi anaondaoka bila kumtafuta mpenzi wake,bibie akipiga simu kumuulizia kaka anajibu nimeondoka ilikua ghafla!!
    Dada anaandaa safari kwenda kwa kijana na zawadi kafungasha, wakiwa kwa mwanaume mapenzi kunoga lakini kaka akienda mkoa anaoishi mdada anajificha.
    Mdada anavumilia eti kweli kazi nyingi,jamani kweli au ndio mapenzi upofu?

    3. Utakuta dada ana mpenzi ambaye siyo mume, siyo mchumba wala siyo baba mtoto.
    Mwanaume ana visa na mbaya zaidi ni mpigaji hadi dada tunakupeleka hospitali lakini ukipona umerudi na style ya maisha ni ile ile kupigana.
    Hivi hapa kinachomfanya dada huyu kuvumilia mateso na aibu hii ni nini? Na anavumilia ili aolewe au ndio kupenda?

    Kama kweli mapenzi Upofu mbona visa tunavyotendwa tunaviona, TUNALALAMIKA,tunalia tunafuta machozi halafu bado tunajipa moyo, Hivi huwa nini kinatufanya tuendelee kuvumilia?
     
  2. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kupenda nahisi hii ndo sababu kuu but kinachotucost zaid ni kusema wanaume wote wapo hivo hivo sio kweli, hata kidogo then na kuitaka ndoa kwa nguvu mi naona kama ndoa ipo ipo tuu kama hautaipata basi pia shukuru Mungu haina haja ya kua na mwanaume wa aina hizo hapo juu......huo sio uvumilivu ni mateso ya kujitakia mi ninachoomba kwa wanawake wenzangu WAJIAMINI TU iyo ndo itakua salama yetu sote hamna kuendekezana aisee..ni hayo tuuu Mungu wabariki wanawake wote uwaokoe na wanaume wasiojua wajibu wao,kuwapenda na kuwaheshimu wanawake zao AMEN
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Da Prety huyu dada anahiaji kuamshwa usingizini.............................mwanaume ana 'mambo' yake so asitegemee kuwa na amani akiolewa naye..........huyu dada seems to be desparate kuolewa aikwae ile status ya society kuwa ni Mrs somebody..........mwambie ni bora akaiepuka dhambi ya kucheat mapema kabla hajajing'ang'aniza asipopendwa.

    Karibu
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Pole zake/zako bi dada...sina hakika na status yako kimahusiano bt nikuhakikishie jibu la maswali yako utalipata tu muda si mrefu...
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mie hata sielewi yaani. Lkn kuna mawili eidha mapenzi au huyo dada amekuwa na mahusiano mengine mengi kaamua kutulia hata kuamua kuvumilia
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Umeona eh Dena jamani mapenzi ni kizungumkuti

    Afu wewe nilishikika but am longing to see you babygal.
     
  7. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni mlio sensitive kushauri mtakavyokua wanyonge yakiwafika...well...tukubaliane kwamba Mapenzi ni bahati nasibu simply coz whom atakuja kuishi nawe hukudream kua naye..kwa phenomena hiyo hiyo tukubaliane kua unaweza kuibuka na kimeo au bahati ikawa upande wako!
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    naweza kusema hajiamini................... haamini kama ataweza kupata mwingine ambaye atamwambia nakupenda. Inawezekana hata huyo ilitokea bahati nzuri ndo maana anang'ang'ania. hapo mimi sioni hata chembe ya mapenzi, I mean, hata huyo dada wala hampendi huyo kaka, anakaa tu sababu hana jinsi............
     
  9. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sijatbisha,
    Hayajanifika ndio maana huwa najiuliza
    Labda yakinifika, Mungu aniepushie...
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Huyo dada ni mjinga (samahani kama ni nimetumia lugha nzito. Hivi anahitaji mtu kumwambia kuwa huyo jamaa anamtumia tu, tena kama taili la spea?

    watu wengine bwana (awe KE au ME) nadhani wana matatizo ya akili....


    Nimemchukia sana huyu binti...Kwani asipokuwa na mwanamume ndo atakuwa ame..R.I.P??


    Nimechoka mwenzeni na hawa watoto... Mzee DC!!
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    pengine ana low self esteem........
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Kwani after all kuwa single ni bei gani? nionavyo wakati mwingine ni busara kukaa pembeni kusoma mchezo kabla hatujaingia kichwa kichwa!
     
  13. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Anampenda huyo mwanaume sijui nielezeje
    Na ratiba ya mpenzi wake kuwepo Dar anaipata ofisini kwa huyo kaka
    kuna dada anafanya kazi na huyo kaka ni rafiki yetu.
    wala hajakosa ndio ninapomshangaa mimi
    Naogopa kuelezea sana isije akasoma humu akaona nimemuanika.
    Kweli mapenzi kizungumkuti ila nakataa mapenzi sio Upofu maana anaona sana
    anavyotendwa na huwa analalamika sana tu na kufikia kusema sasa basi!!!
    Ghafla shost kasafiri eti kaombwa msamaha.
    Tatizo jamaa huwa anarudia ni tabia yake
     
  14. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    NENO LAKO NIMELIPENDA!
    Kumshauri mtu amuache mpenzi wake ni ngumu jamani yataka hekima ya Suleimani!
    Kwa sababu kama hakuna mapenzi ya nini kuwa nae?
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kumbe unaongelea wasichana tofauti...Hilo ndo naliona. Hata hivyo haibadili mtazamo wangu kwao..Wana matatizo makubwa vichwani mwao. Kwa ufupi ni wangonjwa na wanahitaji ushauri nasaha haraka. Wasaidieni kwani watakuwa tayari ni vituko huko mtaani kwao!

    Kwani hao wanaume ndo Mungu wao?
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Huwezi amini ni wengi wamenaswa ndani ya upuuzi kama huo! Vitu vingi huchangia ikiwa ni pampoja na:-
    -low self esteem
    -naiveness
    -jamii (kuolewa ni heshima)
    -ushauri (vumilia ndoa ndivyo zilivyo)
    -kikubwa kuliko vyote ni UJINGA wa mwanamke, hajui anachotaka kwenye relationship!

    I was there l know what l am talking about! Unajitahidi hoping mapenzi yako yatambadilisha mwanaume awe caring n understanding kidogo; kumbe u r creating a monster ambaye anaona bila yeye huwezi ishi!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kizungumkuti sio kidogo... Wil be back soon Baby...
     
  18. N

    Ngoswe11 Member

    #18
    May 3, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Da Pretty,

    Habari ya masiku mpendwa, nimefurahi kukuona uwanjani, kuhusu hii thread mie naona kwenye bold hapo ndo kuna matatizo sana!

    Unajua tatizo akina dada wengi nao sio wakweli katka mahusiano ya kimapenzi, hivyo huenda huyo dada historia yake ya siku za nyuma anaijua jinsi alivyochanganya wanaume na hatimaye akaachwa, hivyo anaona ni bora ashikilie hapo hapo mpaka kieleweke (NDOA).

    Huwezi mtoto wa kike ukakaa miaka na miaka na mtu ambaye sio mchumba, sio mume au sio mpenzi kivilee so unatafuta nini? basi kama hivyo wote ni wahuni tu kama tuliozoea kuwaona mitaani coz is not clicking in mind hata kidogo!

    Ok, kifupi hapo hakuna mapenzi kwa wote sio mwanaume au mwanamke ila wote huwa wanatamaniana tu kimwili basi.

    By the way nakupa hi sana!!
     
  19. LD

    LD JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah haya mapenzi jamani. Dah tuweni na akili jamani wanawake, tunaweza kuishi bila hawa viumbe ni uamuzi tu. Wakati ukifika kama kuna kuolewa tutaolewa tu, kwa nini kuizika nafsi na roho kwa mtu asiyekupenda wala kujali? Dah hebu tufungukeni. Kama mtu ni sababu ya huzuni yako why unamganda? Wanaume wapo kibao wazee kwa vijana kama shida ni mapenzi, but kwani tumekosa nini hadi kujitesa namna hio? Dah mi mtu wala sifikirii mara mbili. Kinachotakiwa ni furaha na amani bwana. Kama mtu akupi furaha we wa nin
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Nimetafakari sana. Hapo nimeangalia pande zote. Kama wanaume wenye sifa tu wangekuwa wanapata wenza, basi wengine wangedoda. Jibu ni kuwa hata wanaume wa hovyo wanapata wapenzi. Na huyo kajipatia mdada mvumilivu. That's life. Kila mtu ana chaguo lake ambalo ni ngumu kwa third part kujua kigezo cha chaguo hilo.
     
Loading...