Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu, tulikuchagua ukashiriki kuwawanyanyasa mama zetu mbeya?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mzito Kabwela, Apr 21, 2012.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nikiri tu kwamba unachofanya ni udhalilishaji wa huyo mama uliyemuweka hapo! maana heading yako na ulichokiweka havina uhusiano? au unataka kutuambia nini?
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mbona hueleweki? au umedhamilia kumchafua sugu?
     
  4. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,550
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Rev Mzito K unahangaika sana kuharibu chadema ukijifanya umo kwa mema

    Kwanza kabisa hizo picha ulizoweka hazionyeshi kabisa hoja yako na nafasi ya sugu, nani atathibitisha hizo picha ni za mbeya?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    swali zuri kweli hilo.
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu, ninamdhalilishaje huyo mama ambaye kila siku yuko barabarani jua lake mvua yake? Mimi na hao waliomwajiri nani ni mdhalilishaji?
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu ungeshirikisha ubongo wako kwanza kabla hujapost hii post. Sugu ni mjumbe wa full council ya jiji la mbeya, Kwa lugha nyingine yeye ni diwani wa halmashauri ya jiji la Mbeya. Sugu anahusika katika kuhakikisha hao wamama wanafanya kazi wakiwa na vifaa na katika hali ya usalama wa afya zao.

    Pili, uhusika wangu chadema au kutokuwa chadema haukuhusu. Hata kama naichafua Chadema kama unavyoona, ni sehemu ya uhuru wangu wa kikatiba kama ulivyo huru kuichafua CCM.

    Tatu, Mimi siichafui Chadema. Chadema itajichafua yenyewe.

    Nne. Mimi ni mwanachadema hai kuliko wewe shabiki wa Chadema mtandaoni
     
  8. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    we unafikiri kwa masaburi nn kama unahuruma kwann usimweke kwenu..ndo tatizo la watanzania yumezidi kulalamika ulitaka awe ombaomba nn hapo ilibd kumsifia huyo mama kwa kujiajili
     
  9. Q

    Qualbalasad Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Rev. Kama ulikuwa unajaribisha kamera, hiyo kamera ni nzuri, usingetumia mzunguko mrefu, mie nimeona hizi picha zimetoka poa. Kwa upande wa kunyanyasa mama zetu wewe unawazalilisha, kuwapiga picha bila mpango na kuwa leta Jf
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Soma post yangu kabla hii ya kwako uone wewe na mimi nani anafikiria kwa masaburi
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hizi picha nimezitoa Michuzi blog. Ni wamama wanaofanya usafi Halmashauri ya Mbeya. Kama ni kudhalilishwa wameshadhalilishwa na michuzi. Kikubwa ni kuwa Sugu anapokaa na wenzake halmashauri huwa hawazungumzi kuwapatia vifaa vya kazi hawa vikongwe?
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa akili yako unaridhika kwamba Sugu ndiye kamuajiri?
    Acheni chuki binafsi ninyi watu dhidi ya wenzenu. Hujawahi kupita manzese uone akina mama wanavyokula vumbi barabarani? Bila shaka siku ukiwapiga picha utakuja hapa kumlalamikia Mnyika.

    Mara nyingi hawa wamama wanaofanya usafi wameajiriwa na makampuni binafsi kwa mkataba na halmashauri ama halmashauri zenyewe ndo zinawaajiri moja kwa moja, mbunge anahusikaje katika kuwaajiri na kuwapatia vitendea kazi?
     
  13. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Huwezi mjua kichaa hadi uone matendo yake,hivi kati yako wewe mtoa mada na sugu swali linamlenga nani?maana sidhani kama umepata ridhaa ya kumpiga picha huyo mama,pia sidhani kama kwenye katiba inaruhusu kuingilia uhuru wa mtu kama unavyodai kwani kwa wewe kumweka hapa jf umeingilia uhuru wake,je,alilazimishwa kufanya hiyo kazi? La hasha ni kazi kama zingine, kuwa wazi unamwonea donge kwa yeye kuwa mchapakazi kwa ajili ya maisha yake tofauti na wewe utumiaye mabavu,ulaghai,dhuluma n.k

    USIDHARAU KAZI YA MWENZAKO, WAAMBIE WAZAZI WAKO WAJITUME,TUACHIE WAZAZI WETU WAJITAFUTIE KIPATO CHA HALALI
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    Sasa SUGU ndio kamuajiri huyu mama?
    Sikujua kuwa na wewe Rev ni HATER
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anayetakiwa kuulizwa hapa ni mkurugenzi wa jiji kwanini wafanya usafi wa jiji la mbeya hawana vitendea kazi.
    Sugu sio mtendaji wa jiji la mbeya, ni muhimu ukalitambua hili.
     
  16. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu thibitisha picha zako, acha kuchafua watu huyu lazima awe gamba
     
  17. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,550
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    sasa sugu ndio mwajiri wa watu wote wa MBeya???

    Bible inasema asiyefanya kazi na asile, huyo mama anafanya kazi halali na analipwa kwa jasho lake, je wewe unayetumia muda wako kuchafua watu mitandaoni waweza kusimama na kusema unafanya kazi kweli???

    we unadhani yupe anayeheshimika sasa, huyu mama anayefanya usafi wa jiji (vijana wengi wameishia kuvuta bange na kupiga debe, lakini mama ameonyesha kwamba waweza kufanya kazi na kuishi), au wewe unayetumia rasilimali zisizo zako kuchafua watu????

    binafsi nasema kwamba nikiwekwa na huyu mama, ingawa mimi nafanya kazi ofisini na huyu barabarani, basi huyu mama anastahili heshima zaidi kwa kufanya kazi ya vijana

    na kiujumla wake ameonyesha wanawake wanaweza

    Kwa kuhitimisha tu, mimi nadhani wewe ndiye unayemdhalilisha huyu mama kwa kumuonyesha kama vile anafanya kazi isiyofaa, wakati huohuo unakua wa kwanza kulalama kwamba miji ni michafu

    YOU ARE AN UTTER DISAPPOINTMENT AND I DONT WHO IS YOUR MASTER IN LIFE GOD OR DEVIL!!!
     
  18. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,550
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ok kama ulivyosema... je halmashauri ya mbeya ina mjumbe mmoja tu???
     
  19. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwani Sugu ndiye iliemuajiri?
     
  20. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,550
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    mkurugenzi wa jiji, mtenddaji wa eneo, kamati ya ulinzi na usalama wilaya na mkoa nk.

    all in all, huyo mama needs to be proud maana mtaa ni msafi kweli, amefanya kazi nzuri sana, tungempa huyo rev. mzito K hata siku moja ungeona uchafu ambao ungebaki

    Inasikitisha sana kuona mtu anakosa hoja na uelewa hata wa basics anaamua kuja kulalama... na siajabu hana kazi zaidi ya kuganga njaa kwenye siasa!!! Taifa haliwezi kuendelea kwa kuwa na watu type yake kwani wao huishia kulaumu tu bila kufanya kazi yoyote
     
Loading...