Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Slaa awawakia wasioridhishwa na mgawo wa Viti Maalum

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Dec 21, 2010.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa kwa kweli ni dicteta na ni hatari ,kama unaweza kuisoma hii habari kwa kina basi utaiona rangi yake. Endelea...!

    Dk. Slaa awawakia wasioridhishwa na mgawo viti maalum

    By Thobias Mwanakatwe
    21st December 2010

    [​IMG]

    Katibu Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa

    [FONT=ArialMT, sans-serif]Katibu Mkuu wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa, amesema njia ipo nyeupe kwa viongozi na wanachama wanaotaka kuondoka katika chama hicho kwa sababu ya kutoridhishwa na mgawo wa viti maalum vya wanawake katika Bunge. [/FONT]

    [FONT=ArialMT, sans-serif]Akizungumza jana katika mkutano wa Baraza la Ushauri la Chadema jijini hapa, Dk. Slaa alisema tangu kumalizika kwa Uchaguzi Mkuu, yamejitokeza malalamiko kutoka kwa baadhi ya viongozi na wanachama kwamba mikoa yao haijapata wabunge wa viti maalum licha ya kuwapo wabunge wa majimbo.[/FONT]

    [FONT=ArialMT, sans-serif]Alisema miongoni mwa mikoa inayolalamika ni pamoja na Mbeya, ambao umepata wabunge wawili wa kuchaguliwa, lakini haukupata mbunge wa viti maalum.[/FONT]

    “[FONT=ArialMT, sans-serif]Watu wa Mbeya mnalalamika sana kuhusu suala la viti maalum wakati Karatu tumeibeba Chadema toka mwaka 1995 hadi sasa, lakini hatujawahi kupewa viti maalum vya ubunge. Mbeya ni juzi tu ndiyo mmeanza kuibeba Chadema, halafu mnasema mnataka kuondoka kwenye chama. Tunasema ondokeni njia nyeupe kwa anayetaka kufanya hivyo,” alisema Dk. Slaa.[/FONT]

    [FONT=ArialMT, sans-serif]Alisema viongozi wasioelewa kuhusu utaratibu wa utoaji wa viti maalum wanakuwa na ubinafsi wakati Chadema viti maalum havitolewi kama zawadi na wala siyo hisani kama wanavyodhani baadhi ya watu, bali vina malengo yake.[/FONT]

    SOURCE: NIPASHE
     
  2. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nini maana ya UDIKTETA
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Achana na huyo CCM B
     
  4. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Sioni udikteta wa Dr. Slaa; zaidi ya kusema ukweli. Labda kama kwenye chama chenu ukweli ni udikteta.
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sasa undikteta uko wapi hapa?
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We kweli ni mwiba, acha kupotosha ukweli wa mambo wewe una matatizo yako ya kiCCM ndio yanakusumdua, au hujui maana ya udikteta.

    Ni lazima Slaa na Mbowe lazima CCM wawaone wabaya mno, maana wanaiumbua mno kwani hawahongeki. Ndio sababu mnawaandama lakini waTZ wanakubali kinoma except nyie mnaotumiwa na mafisadi.
     
  7. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "Basi wakuu wa makuhani na baraza yote wakatafuta ushuhuda wa uongo juu ya Yesu, wapate kumwua; wasiuone ingawa walitokea mashahidi wa uongo wengi" Mathayo 26:59-60
     
  8. d

    defence JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Aug 13, 2008
    Messages: 458
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Jamani mimi ndhani mtoa mada anajaribu kutufanya wote
    hatuna akili kama za CCM, Dk. amewapasha ukweli na si
    vinginevyo kama Chama Cha Majambazi (CCM) wamezoea
    kulipana fadhila sio Chadema, lazima tuwe wawazi bila kuwa
    na makunyanzi.
     
  9. papaa-H

    papaa-H Member

    #9
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    E-BWANA kweli wanasaka kwa udi uvumba na manemane ushuhuda wa uwongo wapate kumchafua DR.Slaa (PHD) na CDM yetu. washindwe na walegee...............
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unafiki hauwezi kutusogeza mbele kimaendeleo Tanzania. Ili tuendelee tunahitaji vitu vinne, sorry, vitano:
    1. Watu wakweli na wanaojituma kufanya kazi
    2. Siasa safi isiyo ya kulindana kiswahiba
    3. Uongozi bora usiowaonea aibu mafisadi kwa vijimsaada anuai
    4. Ardhi isiyouzika kwa wakoloni mamboleo kiholela
    5. Udikteta wa kadiri kwao wanaodhani kupiga domo kuna tija bila jasho
     
  11. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mkuu Labda kama una-definition nyingine ya neno Dictator... Lakini nilicho kiona kwenye hii habari ni kuwa wazi/mkweli....
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Just in case kama mtoa mada na Nipashe hawajui maana ya Dictator.

    A dictator is a ruler (e.g. absolutist or autocratic) who assumes sole and absolute power (sometimes but not always with military control) but without hereditary ascension such as an absolute monarch.[1] When other states call the head of state of a particular state a dictator, that state is called a dictatorship.
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Tafadhali Ndugu MWIBA rejea kauli hii kutoka kwa Dr.Slaa nanukuu! (Karatu tumeibeba Chadema toka mwaka 1995 hadi sasa, lakini hatujawahi kupewa viti maalum vya ubunge!) Natumaini tuko pamoja kwa hao wanaolalamika kuhusu kukosa viti maalum huko Mbeya!
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huwa nafurahishwa sana na watu wanaotamani utendaji wa Dakta Slaa ufanane na utendaji wa Luteni Mwalimu Makamba!
     
  15. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hii ya dr nimeipenda,wtz wanapenda mambo mepesi2,uongozi cio kitu cha kupeana bila malengo viva dr wa ukweli
     
  16. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watu mara nyingi hawapendi kuambiwa ukweli, especially Wabongo
     
  17. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,564
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...makamba si mwalimu ila aliwahi kuwa mwalimu. kwa nini hakuendelea na ualimu, malaria sugu, na mwiba wanajua!
     
  18. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Its no wonder you call yourself 'mwiba' May be your objective number one is to cause pain to true Tanzanians. Uimla wa Dr. Slaa hapo ni upi??? Sikushangai... kwa CCM.... ukweli ni kama pilpili machoni!!!!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Siku zote nilikua nahisi mwiba ana matatizo makubwa ya uelewa, leo nimeamini... kumwambia mtu aende ni the best democracy one can give

    dah... kweli ficha upumbavu wako usifiche hekima zako... mwiba kajiani pwaaaaaaa
     
  20. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mtoa mada, nashukuru kwa kuleta thread hii kwa namna ambayo inavutia wengi hasa wabaya wa Dr.
    Nakushukuru zaidi kwa kuonesha Dr. Asivyopenda kubembelleza pale ambapo hakuna haja ya kufanya hivyo. Kwake kubembeleza si lazima bali kuwaeleza watu ukweli na watakao pata ukweli huo waamue baada ya kuuelewa.
    Narudia tena, ahsante mleta mada kwa kunifanya nimuelewe Dr.vizuri katika mambo haya yanayohitaji msimamo thabiti usio tetereka.
     
Loading...