Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siwapendi msiotandika vitanda vyenu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 17, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kama kuna kitu ambacho sipendi kitokee maishani ni kuacha kutandika kitanda baada ya kuamka
    Hivi wewe unaamka unamwachia nani akutandikie kitanda chako,,,kuna familia yaani wanandoa mwenzao mmoja akiondoka nakwambia ni balaa tupu akikaa siku tatu anakuta chumba jalala ...yaani hata kitanda atandiki baya zaidi mtu huyo shuka tangu aache nazo jamani hata kuamka kuingia kabatini utandike shida????jamani kwa nini....tujipende nasema hili kwa msaada wa baadae kama ujaoa ama kuolewa utalijua hili yakikufika.na kama tayari na mwenzio mnalala nae chumba kimoja wa mwisho atandike kitanda ...jamani usiwe tegemezi ati mkeo ndio wa kutandika kitanda mwenyewe..nani kakwambia............,jamani wenye ndoa zao...pendeni usafi mwanaume mkeo kaamka asubuhi na mapema...ukiamka saa tatu tandika kitanda...angalia manzari ya chini kuchafu usiite house girl kutandika ama kusaficha chumba chako....acheni hizi...chukua fagio fagia yeye atatupa uchafu nje...same kwa wanawake...usafi wa chumbani mwako ni muhimu sana....anza sasa...
    kila la kheri
     
  2. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,089
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Mambo ya ndani hayo kaka ndo mana hamna mtu anayekujibu! umegusa wengi
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ndio mafundisho hayo...jamani tuhimili ndoa zetu
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    mkuu yaani hata akiisoma mtu akaielewa na kuifanyia kazi mi furaha yangu.....aitaji kuongeza labda ana zaid
     
  5. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi jamaume la Kisukuma au Kihaya utaliambia litandike kitanda litakusikia??? iwe bojooo!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ChaMtuMavi na wewe ni mmoja kati ya makabila hayo ?
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Mkuu una kipaji cha hali ya juu. Umejuaje kama mtoa mada ni HE? Maelezo yake yanaonyesha kama vile ni dada anaelezea tabia za mmewe! Sijawahi kuona mwanaume analalamika mkewe hatandiki kitanda...... We ulishawahi ona?
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Inategemea na jinsi alivyolelewa na wazazi/walezi wake,kuna wanaume
    wamelelewa vizuri kweli kweli. Wanafahamu kazi zote zinazotakiwa kufanyika ndani ya nyumba. Hivyo haijalishi kabila hapa, sana sana ni malezi..........kama alipata mzazi/mlezi mzuri huyo mwanaume atatandika tu kitanda.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa kama nitatandika na kitanda haina maana ya kulala na dada enu jamani
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huu uvivu wa kutandika ndio huwa unafanya mahausigeli wazoee sana vyumba vya matajiri.Na huu uvivu wakati mwingine hauishii kwenye kutandika vitanda tu,hadi chupi za mabosi mahausigeli wanafua.Sasa wakiwa ndio mama wenye nyumba kweli walaumiwe?
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Mimi si msukuma lakini sikumbuki mara ya mwisho nimetandika kitanda lini.... Pdidy sorry, I can't marry you.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    You Can Say It Again Bwashee! Utandike kitanda afu wife atafanya nini?
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hivyo mfano siku mkeo ametangulia kuamka kakuacha bado umelala, mkeo yule ameenda sehemu/kazini au kwenye mishughuliko. Huku nyuma ukaamka, je utaacha kitanda bila kutandika hadi mkeo arudi au?
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    mambo ya kuzingatia mtu ukiamka,

    1: unasali (kama unadini)
    2:unatandika kitanda
    3:unafanya mazoezi kidogo kuweka viungo sawa
    4:piga mswaki na uoge
    5:pata kifungua kinywa
    6:nenda kazini na hakikisha umeaga nyumbani na kusalimiana na watoto na ndugu(kama unao)
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    chi ndo hapo!halafu shem nitaku-piemu shortly......
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Alishawahi kusafiri wiki nzima. Aliporudi alikuta shuka na neti vipo kama alivyoviacha! Manake nachomoka kwenye neti kama panya. Soksi na viatu alivikuta vimetapakaa kwenye sakafu. Bahati yake ch.upi ziliniishia nikaanza kufua. Hivi sasa akisafiri maximum ni siku tatu!
     
  17. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........Na umempata huyo mwanamke, inaelekea anakuvumilia kweli kweli. Mimi ningempata mwanaume mwenye tabia kama hiyo yako, kwenye hicho kipengele cha usafi wa ndani tungeshindwana. Raha ya wapenzi msaidiane kazi hata za ndani,sio msaidiane/ mshirikiane kwenye majambozi tu.
     
  18. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mtaisoma tu hata kimya kimya!!
     
  19. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Raha mojawapo ninayofurahia kila siku ni pale mke wangu anapotandika kitanda chetu kwa mkao aupendao. Saa nyingine mtandiko wa kitanda huwa na ujumbe fulani kwangu. Hujui kwamba mtandiko unaweza kukueleza kwamba leo hakuna gwaride ama leo gwaride ni muhimu tena haraka? Hayo ni mawasiliano ya ndani ya wawili hao.

    Sasa kama wewe unachukia sijui kama unatafakari. Kama ni mwanaume jifunze hilo, na kamani mwanamke kula nzoke hiyo. Kutandika kitanda could be ni kuvunja kikombe, hasa kama mzee kavimba kutoka alikotoka, akikuta mandhari fulani nyumbani anaelewa kama wewe unamjali au la. Hata jikoni kuna wakati mambo yanabadilika kukuletea ujumbe kwamba jiandae babu! Kwa baya au zuri. Utaendelea kulalamika kama hujui kusoma maandishi ukutani na kitandani. Kalagha baho.

    Leka
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Huyo uliyenaye vipi? By the way kipi bora kwa mwanaume: Anayekupa majambo kisawasawa au anayefanya usafi kama mwanamke lakini kwenye majamboz hamna kitu?
     
Loading...