Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siwapendi mods.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mphamvu, Jan 3, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Sababu ninazo, ila sitazisema kwa sasa.
    Kifupi siwapendi hawa jamaa kwa ujumla wao!
    Naomba hisia zangu ziheshimiwe...
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    1.Kunywa sumu.
    2Kadumbukie baharini.
    3. Ondoka jf.
    4. Wakubali vile walivyo.
    Nimekupa choices.
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    " Asavali" umejisemea ukweli! Yaani huwapendi tu, BASI!!!
     
  4. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ulivyowaambia huwapendi wao wakasemaje vile......!!!!
     
  5. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Kama huwapendi sisi tufanyeje?
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umelazimishwa kuwepo JF? Ondoka!!
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    thank you kwa kunifariji braza.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    sitaki ban nyingine ndugu.
    Nakuheshimu, naomba uniheshimu pia...
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Hawa ni kama MATRAFIKI humu.......hawawezi kupendwa na wavunja sheria....na bila ya uwepo wao TUNGEGONGANA humu balaa
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    thanks dada.
    Nimechagua no. 2, ila kwenye maji mafupi afu nitatoka.
    Sawasawa?
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    nimeeleza hali halisi, sijaanza kampeni bado...
    Nikianza nitakujuza cha kufanya!
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    sijawaambia bado!
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu Andare,
    Kitu gani Mods: walikukwaza?
     
  14. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ivo eh?
    Ngoja nifunike kombe mwanaharamu apite...
    Ila hata... Trafiki hawezi kuzuia msafara wa rais eh?
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    hebu nenda jukwaa la malalamiko, kuna uzi unanihusu.
    Cheki nao afu nitaku-PM nikuambie.
    Au sio?
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ni kweli na Rais wetu humu ni MMMJ......hajawahi kula ban hata siku moja na ana post kama 30,000 hivi
     
  17. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    nahisi kuna makamu wake, anaitwa FF, kuna siku trafiki mmoja alizuia msafara wake, bosi wake alimfokea sana. Na msafara ukaamriwa uendelee na safari...
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Huyo bosi atakuwa ni @NYC
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Nimepita nimeona Andare=Mphamvu
     
  20. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Andare, una habari Mods ni wana wa adam kama sie! wanaweza kuwa na mapungufu yao, nadhani ungeweka wazi sababu ya wewe kutowapenda ili tujue jinsi ya kusaidia muishi kwa mapendo. Kama wamekosea basi sote tuwaambie jamani mfanyavyo sio. Na kama umevunja utaratibu tukukumbushe, nina wasiwasi unaweza ukaweka hiyo sababu yako hapa hadharani halafu na wengine tukakuchukia na wewe!
     
Loading...