Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sitta alikuwa sahihi kuhusu Makinda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigarama, Apr 21, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waalimu wa Saikolojia,Sosholojia,Historia na Siasa mara zote hutuambia kwamba "historia ni mwalimu mzuri".

    Huko nyuma wakati Samuel Sitta akiwa ni spika wa Bunge aliwahi kuzuia Naibu wa Spika wakati huo Bi. Anne Makinda kuendesha mjadala wa Ritchmond kwa madai kwamba hiyo ni hoja nzito ambayo Makinda asingeweza kuimudu. Watu wengi mimi nikiwa ni mmoja wao tulimsakama sana Sitta kwamba anataka kuleta ukiritimba wa nafasi ya Uspika.

    Lakini kwa jinsi Anne Makinda anavyoliendesha Bunge na jinsi alivyopendekezwa kugombea nafasi hiyo, nadhani tuko kwenye nafasi nzuri sana ya kuamua kama Samuel Sitta alikuwa sahihi wakati ule aliposema kwamba Makinda hana sifa ya kundesha baadhi ya mijadala bungeni kwa maslahi ya taifa.

    Tafakari!!`
     
  2. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Spot on. And it sums total Sitta.

    Sitta maneno yake (+) huwa hayafanani na matendo yake (-) = mnafiki.
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Mkuu una kumbukumbu! Big up
     
  4. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu, sheria za China zingetumika Tz, ningependekeza huyu mama ashitakiwe kwa makosa ya uhujumu. Kuhujumu miswaada yenye masilahi ya umma alistahili kunyongwa.
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,337
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Teh teh! Alimwambia ASIKURUPUKE.
     
  6. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    95% ya Wabunge kama sio wana CCM wote ni wanafiki wa kutupa!!!

    1.Sitta and his whole group (Kilango, Mwakyembe, Ole Sendeka na wengine)
    2.January...
    list goes on
     
  7. T

    Trackit Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makinda hana uwezo ni mtu wa jazuba hana uchungu na nchi yetu ndo maana hoja nyingi zenye maslahi ya taifa letu anazizuia
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Makinda ni Mkurupukaji.
     
  9. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ccm wote ni wanafiki!

    Tanzania ilijengwa na TUNU, ikabolewa na ccm sasa watuache chadema tujenge nchi
     
  10. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rais + Spika wanarusha koleo la udongo la mwisho kutoka kwenye kaburi la serikali yao tunasubiri sasa kuwasindikiza kwenda kuizika.
     
  11. M

    Mawinyi Yeye Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakaiti ukimchambua mama Anna Makinda nivizuri ukatizama pia umri wake,siasa katika chama alicho kulia,
    mtizamo wachamachake unamtaka afanye nini na jamii ya Watanzania inamtaka afany nini?
     
  12. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Angalau Sitta
     
  13. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unataka kuniambia kwamba makinda ni mzee Kuliko Mwalimu alipokuwa anawakemea kina Malecela?
     
  14. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Anna makinda yupo pale sio kama spika ila yupo pale kama remote controled speaker kwa maslahi ya waliomuweka.na sasa ndio wakati haswa wa kutumika kwa makusudio rasmi ya wateule wake.na yeye hasa ndio ana kibarua kigumu sana kwani anajua mambo yatakapoharibika na yeye lazima atafute pa kukimbilia.
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Huyu mama ni sawa na mtu afaaye kuwa monitor akapewa uhead prefect!
    That post is too high for her!
     
  16. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hata wewe umempa credit kubwa mno,mi naona ni mfano wa House girl ambaye mama mwenye nyumba kaondoka na yeye akarithi mume na inamchukua muda kuweza kuyamudu majukumu kwani mji unakuwa mkubwa mno kwake.
     
  17. Mapi

    Mapi JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 6,833
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    nadhan alijua anachokuja kufanya bungeni sahv ndo mana akaenda jimboni kujtangaza kwamba hatogombea tena...alijua wananch watakuja kumwadhibu 2015.
     
  18. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Analinda maslahi ya chama chake kilichojichokea kuongoza!.
     
  19. M

    Marco christopher Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye kampen arumeru nilisikia eti makinda hajaolewa,inawezekana anapoingia bungen anakuwa na mastress kibao kwahiyo yanaathiri kufikiri kwake na maamuzi yake pia.uthibitisho halis:leo kamuita mnyika eti jambazi lako' hii ni hatari,hatuna spika jaman
     
  20. Mauntana

    Mauntana Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Yaani katika watu wanaonisababishia zambi ni Makinda maana namchukia na siwezi jizuia ingawa ni dhambi ndie anayenifanya nisiokoke.
     
Loading...