Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sisi ndiyo wenye nchi,mwaka huu mtakoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Mar 6, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    sisi wnye Nchi ndo tunao andamana kushirikiana na watetezi wetu CHADEMA.walaanio maandamano ni wafuasi wa mafisadi.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :clap2:
     
  3. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    :israel:
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    :usa2:
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    CCM wanachanganyikiwa zaidi kutokana na kuona mabadiriko yanayotokea nchi zingine kutokana na nguvu za wananchi.


    Na mbaya zaidi siku watapotoka madarakani watakuwa na kesi nyingi sana kujibu.Wengi wao watafilisiwa.
     
  6. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama wenye nchi ni baadhi tu ya watu wanaoishi ukanda wa Magharibi na Kaskazini, mtajiju!!!!!
     
  7. S

    Salimia JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh! Humu ndani kuna great thinkers na "Great Stinkers",,,,
    Nilikuwa napita fasta wakuu
     
  8. n

    niweze JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanaolalamika waende Ikulu wakatupe pesa zote zilizoibiwa na kuzipeleka Muhimbili kuwasaidia wa Akina Mama Wajawa Uzito.

    c
    cm mngekuwa mnafanya kazi ya Watanzania maandamano yangetoka wapi?
     
Loading...