Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siri ya kuvunja baraza la mawaziri yafichuka kumbe JK ndo alikuwa ang'olewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 29, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source Nipashe

    Upepo wa kisiasa ulikuwa mbaya sio kwa Pinda bali kwa Kj kumbe wabunge wa CCM walikuwa na lengo la kumng'oa rais Kikwete na wala sio waziri mkuu Pinda.

    Hii inatokana na Jk kuwakumbatia mawaziri wake wabovu na kinasababisha chama kufa.
    Na hoja hiyo kuwasilishwa na Zitto ndo ikawana mashiko zaidi.

    Kikubwa kauli kuwa upepo unapita uliwachukiza wabunge kupiga kura kutokuwa na imani na pinda ikuwa ni gia ya kuweka mazingira ya kumwajibisha jk na kimbunga hicho kingehamia kwake kwa kukosa sifa ya kuwa rais

    My take
    Ndo maana kwenye sherehe Za muungano alikuwa mwenye mawazo kweli coz alijua anaangushwa asipo vunja baraza
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimejaribu kusoma hii thread yako zaidi ya mara kumi lakini nimetoka kapa sijaona hiyo siri.
     
  3. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Viongozi madikteta km kikwete dawa yao kuwaangusha,maana tayari wamelaaniwa.
     
  4. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ili habari iwe siri nini kinahitajika?
     
  5. S

    Sultani kambe Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NO Haitowezekana hata siku moja jk kuendeshwa na wabunge, ccm numberi one
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Hivi unawajua viongozi madikteta wewe au unaropoka tu kwa sababu umepata nafasi ya kuandika JF..ebu tufahamishe udikteta wa Kikwete ni upi?
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kitu ambacho hakifahamiki kwa watu wengi kama si wote.
     
  8. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Siri ya kumng'oa Pinda yajulikana. lengo ilikuwa kuliondoa LIKWERE. Hapo vp? Umeelewa sasa?
     
  9. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli,hata ukirudia mara mia moja,kwa ukilaza wa kimagamba ulionao huwezi kuiona hiyo siri
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    JK anaendeshwa, unadhani kwa nini angoje kupewa baraka na CCM badala ya kutumia katiba ya nchi?
     
  11. S

    Sultani kambe Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaota kwanza mchana, unataka kuishi like us uondokane na umaskini just move from that chama, and u will enjoy like this u see on dah image
     

    Attached Files:

  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hata mshirika mwenzako Rejao atatoka kapa. Wenye upeo tumeshaelewa kitambo, na huo ndio ukweli. Chezea Deo wewe!
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Nenda kwenye thread unazozielewa kwani lazima uchangie hapa mbona nyinyi magamba huwa mna weweseka?
     
  14. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huu ni upepo tu utapita,serikali yangu haiendeshwi na wabunge wa ccm,raia wanakufa kwa mgomo wa madaktari yeye anaenda uswisi,tunataka spika mwanamke awamu hii,sijui kwa nini nchi yangu ni maskini,lowassa kutaka kuvunja mkataba tata wa richmond yeye akamzuia,mimi sio mawingu kwamba naweza kwenda mtera nikanyesha mabwawa yakajaa tukapata umeme...............................................................................................
     
  15. s

    santesandy JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wewe ritz una mawazo ya kidikteta, kama kikwete! Wabunge wa ccm wanaona uozo wa serikali ya JK, lakini wewe huoni. JK anaujua umakini wa Chadema, na mkakati wake ni kubaka hoja za Chadema, na kuzifanya za ccm bado huoni tu!
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu ebu tafuta chai unywe uende Church Jumapili leo.
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    wabunge washinikizaji ni 76 tu tusidanganyane mchana.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,189
    Likes Received: 3,475
    Trophy Points: 280
    ccm ya kumpigia kura rais ya kutokua na imani naye bado kutokea na kwa katiba hii ambayo bunge linaishi kwa huruma rais.!
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mie mbona naenda kwenye thread zote tu wewe nitafute utanipata au takuwa naku-tag
     
  20. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata ungeambiwa Mkeo( CCM) ni CHONGO huwezi amini kutokana na mapenzi makubwa uliyonayo kwake ,utasema mkeo(GAMBA ) ana KENGEZA TU....
     
Loading...