Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sioni sababu ya JK kubadilisha au kuvunja baraza la Mawaziri kwasasa.........

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa njaa, May 4, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je, ukiulizwa ni kosa gani Mawaziri wamefanya utashindwa kufafanua, hiyo yote ni ushahidi tosha ya kwamba hakuna ulazima wa kuunda Baraza jipya la Mawaziri.

    Nikuulize wewe Mwana JF ni kosa gani Mawaziri wamefanya utasemaje? JK Rais wetu tunakuomba sisi Watanzania wenzako achana na porojo za wasioitakia mema nchi hii, huo ni upepo wa kisiasa tu wala usiogope na hata usipoteua Baraza jipya hawana uwezo wowote wa kukutisha.

    Usiulize Tanzania itakufanyia nini....Jiulize utaifanyia nini nchi yako Tanzania.

    Great Thinker Mzee wa Njaa.
     
Loading...