Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Simu yenye thamani TSH bilioni 13...!! Huwezi amini..!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by stineriga, Jul 2, 2012.

  1. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Leo nimepitapita kwenye internet nimekutana na simu inayosemekana ni ya thamani kuliko simu yoyote duniani... TSH 13 bilion...!!!

    Stuart Hughes iPhone 4 Diamond Rose Edition – $8 million
    [​IMG][​IMG]

    source ; World's Most Expensive Cell Phones
     
  2. cmoney

    cmoney JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 621
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    dah kaka bonge la dhahabu hilo kutoka shinyanga na almasi za mwadui zimevalishwa kwe iphone..dah
     
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    tutaishia kuona,simen c25 kwa kwenda mbele
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni simu ya mkononi au simu ya kupamba?
     
  5. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbwembwe zote hizo mwisho wa siku utapiga simu na kutuma msg kama mimi!!.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama yangu tu
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,732
    Likes Received: 4,468
    Trophy Points: 280
    Hio ni thamani yake tu ila bei yake ni kama simu ya mchina tu
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Lol! Na-kubip!
    Hahaha!
     
  9. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Hii vibaka wakiipitia si utakufa presha
     
  10. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo ni za waarabu..........Ndo wanapesa ambazo si za mawazo....Pesa ya Mafuta
     
  11. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ikiharibika ...!?
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwani mtu akifa atazikwa nayo aendelee kuitumia huko kaburini au itabaki ndugu watoane roho??
     
  13. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acheni wivu. Umaskini ndiyo huwa unasababisha watu kufikiria kununua kitu cha thamani ni ufujaji wa pesa, kama hela ipo yeyote anaweza kutamani kuimiliki. Hata mimi pia, sema uwezo huo kwa sasa siana tu!
     
  14. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Vibaka wakiipora wanauza elfu 10 tu, Wameniuzia laptop wanaita calculator kubwa elfu tano tu.
     
  15. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Nzuri kweli, nimeipenda.
     
  16. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    hahahaha ni sawa na kununua maradhi ya moyo
     
  17. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    this is to much lol mbavu zangu mie
     
  18. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mweeh naishia kunawa tu kula sili, haya bwana vidole havilingani
     
  19. t

    testa JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mhh....ngoja nizichange nitaipata tu ila mh wa kule Bariadi anaweza nunua
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh!

    Bila shaka mafisadi kazi kwao sasa!
     
Loading...