Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siku PM zikiongea

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Nov 26, 2011.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    based ona imagination.

    Siku PM za watu wote zikiwekwa wazi itakuwaje?
    Ni pm za akina nani utataka kuzipitia kwaza, top 3
    na unadhani nani hatapenda kabisa hiyo idea?

    Mie ntapenda kuona za washawasha, bujibuji na rejao, nahisi ntacheka sana.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu huwa ananichekesha sana kwa pm. Huyo huyo ndio nitazirudia na kuzipitia kila muda.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Mimi ni nadra sana kupata PM. Nadhani watu wananiogopa.
     
  4. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45

    Nyani Ngabu
    Sounds like an invitation to treat to me au?

    Kongosho
    Mimi ningependa kuona za "Baba Mngoni ,mama mchagga" (sorry I forgot her name)
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mimi napenda sana hiyo idea. . . naweza nikaanza kwa kukupa access ya zangu.

    Kwani nini cha ajabu kinaongelewa PM zaidi ya story za hapa na pale na kutongozana kwa uongo na kweli?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lol.....I'll be right back after a short commercial break.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama mimi nna picha yako niloijenga kichwani kwangu, duuu! Huwa najisemea kama NN ni baba mwenye mke na watoto basi huyo mke na watoto kazi wanayo, manake kuwa na mume au baba mkali kama wewe yataka moyo aisee, hivyo inaezekana picha yangu iko sahihi.



    Usinigombeze tafadhali ni hisia zangu ndio zinavyokuona hivyo!
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi ningependa kuziona za kwako.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaaaaaaaaa....daaaah kumbe mi mkali eeeh?

    I am the coolest daddy ever....ask both of my daughters and they will tell you.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Za kwangu zimeishaanza kuongea...
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha, punguza ukali

     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha, TF i understand u well

     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Lizzy, dont assume. Inaelekea hujui criminology unaongelea sociology tu.

     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Msamehe bure kiswahili wito labda kingereza

     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Naomba kusikiliza

     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama nisingekua mmoja wa wanaotuma na kupokea PM ndo ningekua naassume.
    Hamna chochote cha ajabu. . . yake yale tu tuliyozoea.
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tunatofautiana matumizi ya vitu, unaweza kuta wengine wanapanga kushika mitutu humu humu, wewe tumizi lako ni hilo

     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lol....Kongosho
     
  19. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwani PM ni kitu gani?
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,116
    Trophy Points: 280
    NiPM basi..
     
Loading...