Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sikiliza Bongo Radio Kwenye Gari

Discussion in 'Entertainment' started by Geeque, Feb 10, 2009.

  1. G

    Geeque JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kama unatumia simu yenye internet hasa yenye unlimited data plan na simu yako ina bluetooth na gari yako ina bluetooth kit basi unaweza kuipata Bongo Radio fresh kabisa ndani ya speakers za gari yako kwa quality ya juu kabisa. Kama ukiwa na swali lolote kuhusiana na hii usisite kuuliza. Mimi hivi sasa nakula Bongo Radio LIVE nikiwa mitaani napiga misele kama kawa.
     
    Last edited: Feb 10, 2009
  2. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ... ok ukiwa bongo au wapi ndugu!
     
  3. G

    Geeque JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Popote pale duniani Penny ili mradi tu simu yako ina internet na hivyo vitu vingine nilivyosema.
     
  4. killo

    killo JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Bila kusahau ulimited bandwidth plan from your provider,
    sie simu zetu za kuweka vocha za buku buku, itakuwa ngumu sana
     
  5. G

    Geeque JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yeah killo ukiwa na ulimited data plan ambayo huwa inajumuisha unlimited bandwidth ndio bomba.

    Na teknolojia hiyo hiyo pia inaweza kukusaidia kutumia simu yako as a modem kwenye laptop zinazo-support bluetooth na unaweza ku-connect wirelessly kati ya simu yako na laptop na hivyo kuweza kutumia internet kwenye laptop yako bila ya kuhitaji USB cable.
     
  6. G

    Geeque JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    DJ Kaycee anaingia LIVE kuanzia saa tano kamili(US Central Time) mpaka saa nane leo siku Ijumaa 24 mwezi wa 7, 2009. Tune in Upate mamboz.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    mkuu ni dj shori huyu?
     
  8. G

    Geeque JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahahahahah Mazee wewe uko fasta na mashori tu, hapana ni Msela wa Houston ndio atakuwa anafanya mamboz.
    www.bongoradio.com
     
  9. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Dogo miaka 16, lakini mambo yako mhhhh. Mpango wako wa kuoa umefikia wapi?
     
  10. Y

    YE JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Babu umelala? mzee wa kukaa macho......

    naona kimyaaa, slot ya Monday vipi?
     
  11. Y

    YE JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    GQ, jamaa yako mtundu sana......namsikiliza Jay hapa,cant wear tight jeans...
     
  12. G

    Geeque JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hiyo pouwaaa kabisa ukitaka hata leo tufanye mambo ya testing au hata DJ D aje kwenye Villa yako afanye mamboz. Slot ya Monday iko open kabisa.
     
  13. G

    Geeque JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Yeaah Jamaa yuko makini sana, sasa ukiweza hebu njoo Chicago 8/8/09 kwenye Summer Breeze BBQ
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    aaah mkuu unajua madj mashori wananichengua sana....alikuwepo dj shori yule alikuwaga miss mara nimesahau jina......alikuwa akianza kurusha kwanja hapo nikiwa na beer yangu ya safari ile yenye mbuyu lazima nibembee mneso wa ragammuffin.....huyu DJ Sky Nellor ananichengua alirusha kwenye all star game 2009.....niambie shori kama huyu sky nellor ngoma zake zitakuwa kali tu....
    [​IMG]
     
  15. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Umemulizia DJ na nimemsikia akikurusha hewani, "Yo Yo ukiwa unajivinjari Jamii Forums".
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    kanipaisha? kudadadeki atakuwa dj mkali basi.....ngoja ni test fiber optic kama zishaaza kufanya kazi...maana yawezekana zina relax baharini bado
     
  17. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Si muda mrefu kakurusha hewani. Nlidhani unasikiliza.
     
Loading...