Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Siasa za CHADEMA zinairudishaTanzania mwaka 1842!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Mar 29, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa siasa za kususa za CHADEMA, wanairudisha Tanzania waliyoyapitia wenzetu mwaka 1842.

    [​IMG]
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM na fikra MFU
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kushabikia ccm ni sawa na kunywa maji aliyooshewa maiti
     
  4. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,467
    Trophy Points: 280
    Masikini Ribosome, unadandia bila kujua unaongelea nini, si heri ungemtafuta mtu akakutafsiria maana ya History of Corporate Whining na inawahusu akina nani! Wanaolialia hapa ni status quo, sio wanaotaka mabadiliko. CCM ndiyo inataka kuturudisha mwaka 1842 ambapo mfumo kandamizi ilipokuwa ikihangaika kupinga haki ya msingi ya raia kugoma na kuandamana wakipigania maisha bora. Amka, sasa tuko karne ya 21, huo usingizi mnaouchapa hauwapi muda wa kufikiria na badala yake kila siku mnazidi kuwa kama mazuzu na kubaki mkishangilia upuuzi wa CCM.
     
  5. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ribosome you are disgrace! I can't imagine karne ya 21 leo kutuletea vikatuni vya 1842 vilivyokuwa vina propagate wafanyakazi hasa BLACKS kuendelea kunyonywa na few WHITES.

    Nyerere na TANU walipigania nchi hii ili watu wote tuwe sawa BLAKCS, WHITES, COLOURED leo hii CCM mmepoteza mwelekeo mnashabikia UBAGUZI WA RANGI uliokuwa ukifanywa dhioi ya BLACKS America.

    Ukisikia chama kufa ndiyo huku, Nape upo? leo CCM mnasaabikia AKABURU? Eeh Mungu tuepushe mbali na CCM iliyokosha mwelekeo!
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kuchangia thread hii!cha muhimu unapaswa kujua kuwa watanzania tumeichoka ccm!
     
  7. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unadhalilisha fani za watu-----------kama hujasoma Histori in Societal transformation bora uendelee na kilimo.
     
  8. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dalili za mwanzo wa mwisho.

    zisi izi e saini thati inglishi izi e difikati langweji fo mosti ofu asi.
    ifu yu donti noo ze messeji bihaindi ze katuni whai yu positi iti ee??

    Aza pipo bwana?
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unachoshindwa kuelewa ni kuwa CHADEMA inaendeshwa ki corporate, Kwi kwi kwi, teh teh teh.

    Ya mkwe kurithishwa madaraka, ya Slaa kumweka mchumba kutengeneza "software" za kudhibiti? mahesabu na kuchaguwa ni yupi afaae na yupi asiyefaa. Niambie kama hizo sio corporate decisions? Fikiri!
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani hujaelewa ndio maana unajidai kuleta pumba. I dream in English, let alone understanding it. Kiingereza hapa nakijuwa *************!
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona imekugusa sana hii kitu. Fani za kina Mashumbusi? au? "kilimo kwanza" umesahau?
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Idadi ya wabunge wa ccm na wengineo ni ngapi?

    Ukipata jibu utaelewa.
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    ADC at work
     
  14. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Huyu nae katoka wapi tena?????? kakurupuka huko kaacha kunyonyesha anatuletea ***** huu, kwa nini hamtaki kukubali kuwa mmeshindwa na mnahitajika mkae pembeni? hivi hawa CHAMA CHA MAGAMBA kinataka nini? wageni juzi hapa wamewaambia ukweli mbele ya mwenyekiti wanu kuwa viongozi wanaotoka CCM maneno ni mengi, kazi ya kukuza uchumi na kumwekea mazingira bora mtanzania hawafanyi, wao kazi yao ni kuangalia matumbo yao na familia zao, halafu mtu anatoka kusikojulikana analeta utumbo hapa. Haya sasa nenda wakakulipe hizo buku mbili. :crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy::crazy:
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Du Ngoja nipite haraka hii thread ni hatarishi kupata ban
     
  16. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi kwani kila mtu asiyeisapoti CDM ni CCM au CUF, NCCR - Wengine hawana vyama bana ila hawasapoti porojo za CDM
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nimejiridhisha Faiza Foxy umerudi tena kwa I'D mpya
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naamini hatarudia tena
     
  19. Quanta

    Quanta Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana protein synthesizer mpaka sasa hujui ukombozi utaletwa by which action,kazana kuleta mada labda 2takûchange
     
  20. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bado hujaweza kutetea hoja yako, yaani mtu mzima hukuelewa maana unaelezwa maana bado unajifanya mjuaji.. hapo nilipo sina mbavu kwa ukihiyo unaoonyesha hadharani...
     
Loading...