Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shinyanga kuna tatizo gani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by njugilo, May 31, 2012.

  1. njugilo

    njugilo Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Members ,mie mwenzenu sielewi labda kwa kupitia hapa naweza nikapata kuelewa.Mkoa wa Shinyanga nadhani ni mkoa wenye madini kwa kipindi kirefu sana lakini mbona hapaeleweki ? Maisha ya wenyeji ni duni ,je nanyi pia mmeliona hili,kitu cha ajabu ni kwamba hata kituo cha mabasi yaingiayo na yatokayo mikoani ni vumbi kwa nyakati zote yaani mchana na usiku,hata ukiingia kituoni taa za hapokituoni nyakati za usiku ni hafifu ,je madini yanamsaidia nani hapa Shinyanga ? Je serikali ya mkoa ipo kimaslahi binafsi au ndio utaratibu waliojiwekea kuishi kimasikini ndani ya madini.Nifumbueni nipate elewa.
     
  2. u

    utantambua JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo si tatizo la shinyanga tu...bali la karibu mikoa yote ya nchi hii. Au umesahu ndo sababu twaitwa nchi maskini. Raslimali kibao ila unufaikaji hakuna.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  3. R

    RC. JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muulize ngeleja anajua sana,pia nanyi mnatakiwa kubadilika kwani huwa mnatuangusha sana kipindi cha uchaguzi mnajifanya mna mbwembwe nyingi za kuvaa matisheti ya ccm na nyimbo nyingi za ushereheshaji za kisukuma,badilikeni msaidiwe.Ni hayo tu kwa leo.
     
Loading...