Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Semina elekezi ya Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, Dec 2, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    KATIBU Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Dk. Willbrod Slaa, amepanga kufanya ziara nchi nzima kuwafunda madiwani wa chama hicho.

    Mwaka huu, CHADEMA kimeshinda halmashauri 12 za Mwanza Mjini, Musoma Mjini, Karatu, Moshi Mjini, Ukerewe, Kigoma Mjini, Mbulu, Arusha, Moshi Vijijini, Hanang, Mbeya Mjini na Iringa Mjini.

    Dk. Slaa alitangaza azma yake hiyo jana katika mkutano wake wa ndani wa madiwani wa halmashauri ya mji wa Musoma Mjini na baadhi ya wabunge wa mikoa ya Kanda ya Ziwa.

    Madiwani wa CHADEMA na CUF wamemteua diwani wa kata ya Nyamatare, Alex Kisusura, kuwa Meya wa Manispaa ya Musoma, huku Angela Lima diwani wa Kamnyonge, akiteuliwa kuwa Naibu Meya wa Manispaa ya Musoma Mjini.

    Tayari ameshatembelea halmashauri ya Jiji la Mwanza ambako aliwapatia madiwani mbinu mbalimbali za kuongoza halmashauri hiyo, na kufanikisha uteuzi wa Meya wa jiji hilo Bwana Josephat Manyerere.

    Tunawatakia mafanikio mema Chadema katika harakati zenu za ukombozi.
     
  2. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizi ni habari njema na mwanzo mzuri sana wanamaendeleo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Angeunganisha semina elekezi hizi na mikutano ya wananchi kila anakopita ingekuwa bomba sana - two in one, cost effective!

    Taabu tu ni kwamba watawala wanaweza kumnyima vibali vya kufanya mikutano kwa sababu zisizo na mashiko
     
  4. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wananchi waliompigia kura , tungependa tumsikie anasema nini, hata apite tu kutoa shukurani kwa wananchi.
    Jinsi ilivyo sasa wanannchi hawajui kinachoendela, ni kama amewaacha "solemba". Inahitajika aseme na wapiga kura wake.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Good news kwa dr.slaa na chadema....wasisahau bundi zitto kabwe anawanyemelea
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    daaaah yaani Dr.Slaa utadhani mwalimu wangu wa fizikia wakati niko shule...very stratergic na moves zake
     
  7. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Plan nzuri ila angalizo watu kama kina Zitto kabwe lazima washughulikiwe mapema ili mipango iende kama ilivyopangwa.
     
  8. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masahihisho:

    CCM imeshinda katika Jiji la Mbeya kwa kuwa na jumla ya Madiwani 28 dhidi ya 18 wa Chadema; na pia CCM imeshinda Iringa Mjini ikiwa na jumla ya Madiwani 20 dhidi ya 2 tu wa Chadema.
     
  9. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,585
    Likes Received: 9,138
    Trophy Points: 280
    Watu wengine sasa ndio watatambua kuwa Slaa ni kichwa.
     
  10. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    CHADEMA ni lazima waweke uongozi wa mfano kwa uongozi wa 'chumia tumbo' wa CCM. Kwa kuwa nyuma yao kuna wananchi, ni lazima watafanikiwa. Wawaache CCM ambao nyuma yao kuna chama chao, wanachi wakiwa wametupwa mbali.
     
  11. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Habari njema hii. Nimekuasante kamanda
     
Loading...