Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari za Kikwete zazaa matunda...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Aug 15, 2012.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Waalim wa sayansi 47 kutoka USA wameapishwa leo ubalozi wa Merekani. Wamejitolea kuja kufundisha shule za Sekondari za Tanzania baada ya kuombwa rasmi na Mheshimiwa Rais Kikwete.

    Ahsante Kikwete. Inanikumbusha wakati nasoma, enzi hizo, tulikuwa na Waalim kutoka Australia, India, Uingereza kwa uchache na mambo yallikuwa swaafi kabisa,

    Hii ni fursa kubwa kwa Waalim wetu kujifundisha mbinu za wenzetu nasi kuwaonesha uwezo wetu nao wajifunze kutoka kwetu.

    Haya wanafunzi, kazi kwenu na Mungu awasaidie muwe wanafunzi wazuri wa kuigwa na hawa Wamerekani wapeleke salaam njema kwao ili waje na wengine wanaosuasua.
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    PEACE CORPS mbona wapo toka wakati wa President Nyerere na Kennedy
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Namshangaa zomba!, ndagha lelo ngambo ngali jha kwa mwakaleli!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,152
    Likes Received: 5,360
    Trophy Points: 280
    paukwaaaaa...... Pakawa.
    Hatuna mengi zaidi ya kumpamba baba Mwanaasha.
    Asanteni sana kwa kusoma uzi huu
     
  5. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kikwete fanya vitu vyako, mabarabara umejenga tele, leo tanzania imekuwa kama kijiji, kigoma to Dar ni masaa 12, kupitia daraja malagalasi.
     
  6. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Teh! Teh mbavu zangu jamani!!!!! Hizi ndio pongezi za kwenye vijiwe vya uji, tambi na magimbi du mambo ya Mwalimu Nyerere mwaka 1965 ndiyo yanajirudia tena karne hiii!!!!!!!
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Walikuwepo kabla ya Nyerere na Keneddy au hulijui hilo?
     
  8. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Uji ulikua hauna limao nini?

    teh teh teh......!
     
  9. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mi nawasubiri kwenye shule yetu ya kata nyandekwa huko kahama mkoan shinyanga watakuwa wametatua tatizo la shule ye2 la kukosa walimu wa masomo ya sayansi
     
  10. k

    kagame Senior Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shule za kata, kiswahili shida kwa wanafunzi je hao waalimu wa USA wataeleweka darasani kwa sampuli ya wanafunzi hao wasiojua vyema hata kiswahili? Lugha gongana na output ya hiyo lessons itakuwa approximately to none.
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Walimu 47!! Tone la sukari kwenye pipa la maji!! Vipi language?
     
  12. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanaenda kufundisha Selous nini??
     
  13. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Zomba kwewli unamatatizo,miaka ishirini iliyopita hawa walimu walikua wanakujana walinifundisha miaka hiyo.nakumbuka walinifundisha kutumia computer miaka hiyo
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Upuuzi mtupu. Ukilinganisha gharama za safari za JK na kile watakachochangia utajua nimaanishacho kwa kusema upuuzi mtupu. Kwani rais ni waziri wa elimu? Hili la kuomba walimu laweza kufanyika hata hapa hapa Dar kupitia ubalozi wa Marekani. Ingawa mleta mada ni shabiki wa JK angetafuta kitu kinachoingia akilini badala ya habari hii ya kidaku na kinazi.
     
  15. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli walimu wa SAYA NSI!. Kazi kweli kweli.
     
  16. oba

    oba JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    I don't buy chip things because chip is always expensive and short cut will always cut you short......kuimport waalimu kutoka nje ya nchi huku wa kwenu mnashindwa kuwalipa ni kutafuta vitu rahisi...by the way siamini kuwa hao wa nje wanakuja bure....gharama yao mtaitambua baada ya uranium yenu na mali asili nyingine kutwaliwa live mbele ya macho yenu
    Nachukia sana vitu vya msaada au vya bure!
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kikwete kwa nini hakuomba na waalimu 47 kutoka Iran au Uraq au Libya? Anazidisha mfumo K. Tunataka usawa
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maandalizi ya kureplace watakao goma?hao wanafundishwa lugha inapanda?au ndo sifa za kijinga?
     
  19. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi kati ya hao 47 uwiano wa dini ukoje!? maana yake wanawezaleta wa dini moja tu!
     
  20. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Napita manzese yani mpaka raha naona shell ya mafuta ya lake oil eti ni ya ridhiwan jamani nzuri kweli hili nimeambiwa imejengwa eneo maalum kwa soko la machinga manzese........

    CHAMA
    SENGEREMA
     
Loading...