Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari bungeni dodoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WISTON MWINUKA, Jul 4, 2012.

  1. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wana Jf natumai hamjambo!Leo nipo Dodoma kwa ajili ya mualiko nilioupata pamoja na wenzangu kuja bungeni dodoma,safari yetu imeanzia Iringa majira ya saa mbili asubuhi kwa usafiri wa basi la UPENDO lenye namba T839-ASN na tumefika Dodoma saa moja jioni.Mwenyeji wetu ni mbunge wa Iringa mjini Mh.Mchungaji Peter Msigwa,bado hatujaonana nae kwani bado ana majukumu ya kibunge na bila shaka kesho mimi pamoja na wenzangu tutakuwepo bungeni kujifunza mambo kadhaa yahusuyo mstakabali wa taifa letu.Safari yetu hata hivyo njiani imekumbana na vikwazo vingi 1:Mwenzetu mmoja alivamia na vibaka pale Iringa stand na amejeruhiwa mikononi na shati yake kuchanwa,hata hivyo hali yake inaendelea vizuri na tupo nae hapa Dodoma 2:Basi limepata pancha mara mbili 3:Vumbi,kwani tumepita njia ya Iringa-dodoma kutokana na uchumi.Mwisho nina mshukuru mwenyezi mungu kwa kutufikisha salama!
     
  2. P

    Penguine JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Poleni sana. Siku nyingine mshukuru mungu kwanza ndipo uendelee na mambo mengine usimshukuru mwishoni mwa mapenzi yako.
     
  3. P

    Puza Senior Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole mdau nadhan wakat mwingne ukipata fursa ni bora ukapita ya kuzunguka utatumia muda mfupi kuliko hiyo njia fupi kwani nadhan serikali imeshasahau kabisa umuhmu wake kila siku imekuwa ahadi hewa
     
  4. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ahsanteni jamani!Pia nimesahau kuwambieni kioja kimoja,kijana mmoja akataka kutuuzia maji machafu sh.500/=kazi kwelikweli.
     
Loading...