Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa na uraia wa Siyoi, CCM watafutana uchawi badala ya kujibu HOJA

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by chachana, Mar 10, 2012.

  1. c

    chachana Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rufaa iliyokatwa na chadema kuhusu utata wa uraia wa sioi sumari mgombea wa ccm umeleta mkanganyiko mkubwa kwa viongozi wa ccm.

    Inasemekana kwenye vikao nape alionya sana kuwa utata wa uraia wa sioi unaweza kuwaingiza matatani. Idara ua uhamiaji ilishakiri kwa barua kuwa sioi hakuwahi popote kukana uraia wa kenya na mbaya zaidi inasemekana pia kuwa hati mbili za kusafiria zenye kuonyesha uraia wa nchi mbili tofauti.

    Mpaka usiku huu mkurugenzi na wanasheria wa serikali walikuwa kwenye kikao kuhusiana na suala hilo. Hata hivyo inasemekana kuna uwezekano mkubwa sioi akatolewa kwenye kugombea kwa sababu kinyume na hapo ni kuamsha balaa kubwa.
    IGP saidi mwema inasemekana usiku huu amefika usa river kwa ajili ya suala hili

    Update:
    by Joseph Peter
     
  2. I

    IWILL JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM mercenary politician:
    rage
    kinana
    rostam
    and bunch of them are there...
     
  3. K

    Keil JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siyo rufaa, bali ni PINGAMIZI. Iwapo Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo [Bwana Kagenzi] atalitupa, ndipo Nasari anaweza kukata Rufaa kwa Tume ya Uchaguzi Makao Makuu Dar es Salaam na hiyo ndio itaitwa ni Rufaa.

    Swala la Uraia halimhusu IGP Said Mwema, kama kweli ameenda hapo ni kwamba anaingilia kazi za Idara ambazo sio za kwake. Maswala ya Uraia yanahusu Mkurugenzi Mkuu wa Idara ya Uhamiaji ambaye yuko chini ya Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi.

    Kama CHADEMA wana barua ya kutoka ofisi ya Uhamiaji mkoani Arusha, basi hapo kuna utata mkubwa. Kwa kuwa kuna baadhi ya wana CCM hawakutaka Siyoi apite, watahujumiana wao kwa wao na huo ndo utakuwa mwisho wa mchezo.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nilidhani CCM wanapiga kelele juu ya ukoo ndani ya Chadema tu kumbe hata wao wana endeleza ? Kuna nini hadi huyu mtoto apiganiwe hivi kuwa Mbunge ?
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii ni shida nyingine ya kugangamalia jambo bila kufikiria madhara yake. Si kila saa Nape ni Mropokaji wakati mwingine huwa mkweli asilimia mia moja. Oneni sasa.
     
  6. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kazi imeanza na hata watakayemweka kama wataamua kumtoa asiyeoa naye watamtafutia sababu tu. Chadema Chama Makini chanjeni mbuga mwenzetu ana msiba kwake
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mwanzoni nilidhani ni mizengwe ya ccm jama alivokatwa Bashe kumbe pana weza kuwa madai ya mashiko.
     
  8. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,636
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Na mbado, leo hapo mjini Usa River watakeketwa live bila ganzi
     
  9. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,658
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Nape ni mkweli ila yuko kwenye kundi la waongo.
     
  10. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mliambiwa Barua ya UHAMIAJI ilika bidhiwa CHADEMA na vigogo wa CCM mkabisha sasa yako wapi,kazi yenu kupinga bila kutafakari,hata wama CCM hawamtaki siyoi
     
  11. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa Bashe mwenyewe, anasema alizaliwa Tanzania na kwa kujua mizengwe ya sihasa za Tanzania akaukana na uraia wa Somalia kabla ya uchaguzi. Uhamiaji walithibitisha haya lakini Magamba wasipokutaka, hata nyeusi itaitwa nyeupe.
     
  12. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Sheria gani inayomfanya Sioi asiwe raia wa Tanzania?.... sheria namba na kifungu plz.
     
  13. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    yetu macho,ngoma inogile.
     
  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Imekwenda shule! Imetulia!
     
  15. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mwigulu njoo kanusha hukupeleka wewe barua hahaahahahah
     
  16. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Sasa IGP kaenda huko kumkamata au...
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mkuu umefika salama? saa ngapi ufunguzi wa kampeni?
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo hata baba yake hakuw raia wa tanzania?
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kumekuwepo vikao vya siri kati ya viongizi wa polisi,nassari na vicent nyerere.najaribu kuconnect the dots.
     
  20. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu inasikitisha sana kuona kuwa watu wengi sana wana uraia wenye utata, lakini serikali iko kimya tu. Utata wa urais wao unaonekana pale wanapokuja kugombea nafasi za uongozi. Kama ni kweli mgombea ana pasi mbili za kusafiria, anakuwa amevunja sheria za nchi, na anatakiwa kuchukuliwa hatua, na kama ana uraia wa nchi mbili moja ikiwa ni Tanzania pia anatakiwa kuchukuliwa hatua, na kama ni mgeni inatakiwa ithibitishwe kuwa amelipia hati zake zote za ukazi na kuwa taratibu zote zinazohusiana na uhamiaji zimefuatwa.

    Inaonesha kuwa kuna udhaifu mkubwa sana Uhamiaji. Ni Jambo la aibu kama kweli IGP amekwenda USA RIVER kwa sababu ya utata wam uraia wa mtu mmoja anayeeonekana kuwa mgombea wa CCM, wakati Dar es salaam makao makuu kuna mamia ya mambo muhimu yanayitakiwa kushughulikiwa. Still inaonekana hata ndani ya jeshi letu la Polisi usalama wa raia uko chini ya maslahi ya CCM.
     
Loading...