Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rose,Peter,Diana,Joseph,Juma,Shabani........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 23, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Inasemekana wenye majina hayo na mengine mengi huwa ni vicheche na hawatulii na wapenzi wao,sijui kuna ukweli kwenye madai haya!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli utafanyaje?!
    Kama sio kweli utafanyaje?!

    Mi namjua Shabani alihamiaga shuleni kwetu darasa la nne...miaka 12 sijui na tatu alikua ameshaanza mapenzi kwahiyo labda!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    Kuna diana namjua kicheche
    na diana mwingine namjua katulia sana

    the same kwa rose...

    But peter wote vicheche.....

    Na wengine....
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Lizzy bwana,umenivunja mbavu!
     
  5. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama jina linaweza mfanya mtu kuwa kicheche......NINAHISI KAMA NI TABIA TU YA MTU, NA YEYOTE ANAWEZA KUWA KICHECHE..... Hayo ni mawazo yangu tu lakiniiii
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    Njoo nikukande kande zipone haraka!!
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kumbe rev.,mimi na cpu wote tulichelewa ? Shabani chiboko hahaha!
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    mimi najua mvulana mara nyingi hutembea na wasichana ambao ni wadogo kwake ki umri!! sasa kama huyu dogo alianza mambo ya malavidavi akiwa na huu umri alikuwa anafanya na kina nani? walimu au nyinyi hapo ambao mlikuwa an miaka 7 na 8?
     
  9. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majina? Ila tena ukisikia Maria ni balaa!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nakuja,lakini nanii hayupo?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhaahahah dearest usinitafute uchokozi!!!Nlivyokua simpendi....
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nilichosikia ni kwamba alupokuwepo kabla alikua anatoka na wakubwa wake....alivyohamia kwetu akaanza kumuandikia rafiki yangu kipenzi barua za mapenzi sisi tulikua na miaka10!!Siku tulivyogundua mwl akatukamata na ile barua ikamfikia mama yake akachapwa kwanzia siku hiyo rafiki yangu akarudi kwenye mstari maana alishaanza kubadilika!!Sijui Shabani alimdanganya nani baada ya hapo!
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mi najua wenye majina ya Eiyer
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yuko anaoga....
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nipo,lakini si unakandwa tu au umeelewa vipi ?
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mi najua wenye majina ya Husninyo!!!!
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hizi details zinanitia wasiwasi lol!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hhaahahaha...haya niambie wasiwasi gani niuondoe dearest!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Inabidi ufanye fasta,maana najua jamaa anacheza karate!!
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Spanish lady FN analalamika husemi ndio wala hapana unamchanganya.mia.
     
Loading...