Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete kuzungumza na Wazee wa Dar jioni ya leo (Nov 18, 2011)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nduka Original, Nov 18, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Rais Dr Jakaya Mrisho Kikwete leo ataongea na wazee wa Dar-es-salaam kuanzia saa kumi jioni. Itarushwa live na vituo vya TV kama TBC.

    USIKOSEEEEEEEEEEEEEEEEE.
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mhhhh, mbona kimyakimya?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    aongee na wasomi sio hao wazee wa ccm
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Duu mwambie asijesema hataki kuraza wafanyakazi kama kipindi kile, ukweli nikuwa hana jipya jk
     
  5. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo, ujue mswaada unapita.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    anataka kuleta hotuba za mbayuwayu tena hahaa huyu mzee kaishiwa sasa anatapata
     
  7. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasomi si ndo hao kazi kutoa Phd tu, ni heri hawa wazee wa watu wanakula gahawa tu
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lakini ujumbe unatufikia wote..atakayoongea hawalengi tu wazee..bali taifa kwa ujumla. Wazee wantumika tu kama sample ya hadhira
     
  9. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sure ni kwamba anaongea na TAIFA - tusikilize lakini Mkulu anataka kutuambia nini, am sure I will snatch something!!!!
     
  10. Mbassa

    Mbassa JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 228
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kipindi kile cha mgomo wa wafanyakazi alipoongea na wazee hao wa dar alimshambulia sana mgaya na tucta, leo nafikiri ni zamu ya LISSU NA CHADEMA. Kwa nini wazee na sio, wasomi, wanaharakati, wanasheria, jukwaa la katiba, wananchi kwa ujumla? Au anaogopa zomeazomea, anakimbilia mahali ambapo anajua atapata makofi na vigelegele kirahisi. Tusubiri tuone!
     
  11. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ungependa aongelee nini? Dowans, Maandamano, Katiba???
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Kama kweli anahitaji kuongea na Wazee basi akawachukue wale Wastaafu wa iliyokua Jumuia ya Afrika Mashariki wanaodai mafao yao Mwaka wa 30 sasa ndio aongee nao!!!
     
  13. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm na viongozi wake ni janga la kitaifa, katika karne hii ya 21 wao bado wanaendeleza siasa za zama za mwalimu, ubunifu ni zero kabisa.
     
  14. N

    N series Senior Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    m.kwere anaenda kukusanya maoni juu ya muswada wa katiba jamani, yupo kazini, . . !
    Sasa tusemeje,manake gafla gafla,utaskia yuko chamazi uwanjan anawapongeza wachezaji,ukiona hayo,mulika mwiizii . . .
     
  15. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa Taarifa ya Habari ya TBC1 leo asubuhi, Rais JK atazungumza na wazee wa jiji la Dar es Salaam mnamo saa kumi jioni. Pamoja na mambo mengine, rais anatarajiwa kuzungumzia mchakato wa katiba unaoendelea hapa nchini.

    Hata hivyo kuna mashaka endapo muswada huo utapitishwa na bunge leo kwani ni muda huo huo ambapo bunge litapaswa kuendelea na kazi yake ya kupitisha muswada huo. Kwa wachambuzi wa mambo, kuna kila dalili ya bunge kutoahirishwa leo kama ratiba ilivyokuwa ikionesha hapo awali.

    Tuendelee kufuatilia yanayoendelea kwa manufaa ya Taifa.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hivi huyu jk mshauri wake ni nani? mbona anashindwa kujua right avenues ku address issues..aghhhj
     
  17. N

    Njaare JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawa wazee ndo wanapigwa mabomu wakisotea malipo yao ya jumuiya ya Africa Mashariki. Lakini kwa kuwa wameshaanza kupoteza kumbukumbu, wakitangaza vijana watawakumbusha hivyo hawataenda.

    Kama hawa wazee wana busara waache kwenda au kama wana umoja, huu ni muda mzuri kwenda na kugoma kuhutubiwa na wao wakamuuuliza maswali juu ya malipo yao.
     
  18. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Muhanga wa hotuba ya leo atakuwa Kibamba wa Jukwaa la Katiba, atawachimba mkwara wanaharakati kisha atatoa ile habari ya 'MBAYUWAYU'.
     
  19. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mrema alipata asilimia 21 ya kura zote, 1995.
    Hivi huyu mzee Mrema angekuwa rais sijui ingekuwaje.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hakuna jipya zaidi ya kusikia akiongea miaka 50 ya Uhuru mtaniambia
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...