Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pongezi kwako Vincent Nyerere!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Apr 2, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pongezi za dhati zimwendee Kampeni manager wa chadema Arumeru mashariki ndugu Vincent Kiboko Nyerere kwa kazi nzuri! Mbinu zako hatimaye zimezaa matunda! Viva Chadema!
     
  2. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    jamaa anatisha kama njaa
     
  3. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni chachu ya Ushindi Arumeru!
     
  4. m

    mutunya Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Agree, this young man has massive potential continue with the good clean work.
     
  5. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa wanaweza kukaa meza moja na Bwana Benjamin Mkapa na kuondoa tofauti zao za kifamilia.
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,086
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    Vicent ni zaidi ya jembe, hii ni sururu makini iliyomlima mkapa na CCM kwa ujumla.
    Heko Vincent Nyerere:yo:
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haswaa! Tena limewakwangua vilivyo!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haaa wapi! Ngoja ndugu Ben aendelee kujikanyaga!
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    'Hakimu wa Demokrasia' Waheshimiwa Wapiga kura Walalahoi wa nchi hii tayari wameshatoa hukumu kwa kukipa ushindi mnono CHADEMA kule Arumeru Mashariki, Mbeya, Songea na Mwanza, je nani tena wa kutupinga??

    Enyi MAFISADI wote pamoja na chama CCM eleweni hili vema na kwa uwazi wake wote, ukweli wote ni kwamba; Moto mkubwa wa mabadiliko sasa kutembezwa katika kila kitongoji na kila lango Tanzania kwa mtindo ambao haujapata kuonekana katika historia ya nchi hii ... na safari sasa inaendelea ...

    ... WaTanzania sote TUMESHAAMUA kwamba mambo yote ya ukombozi wa MTANZANIA kuondokana na MAFISADI ni kwa CHADEMA.

    Je ni nani tena wa kutuzuia?????????????

     
  10. ELITIBISI

    ELITIBISI Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kwetu twamjua kwa jina la jembe! uliza ccm musoma watakwambia! sio maneno tu ni anatenda kazi yake vilivyo na ipaswavyo!
     
  11. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,449
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sasa MKAPA atakutambua kua wewe ni damu ya mwl NYERERE alidhani siasa za majitaka wajinga km.......bado wanaziendekeza....ARUMERU wamaiba kura lakini hazikutosha sijui wataweka wapi sura zao maana timu nzima ya mafisadi wa CCM na nyimbo zao ili watu waje kwenye kampeni hazikuzaaa matunda....TBC nyie siku zote mlikua mnaonesha habari za CCM leo vipi mtautangaza huu ushindi wa kishindo? Badilikeni kwani TBC ni mali ya TAIFA mnazidiwa na STAR TV ambaye mmiliki wake ni kada wa CCM.......
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni jembe haswaaa! Namkubali ile mbaya!
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,086
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa sasa Vicent amevuka u-jembe na sasa ni SURURU analima mpaka miamba.
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Anastahl pongez
     
  15. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    Werawera............big up nyerere's
     
  16. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Vicent Kiboko Nyerere binafsi nilipata kusikiliza campain zako wkt wa uchaguzi mkuu Msoma mjini,hakika kwa sasa nakiri kuwa wewe ni mtaji mkubwa sana wa kisiasa Cdm,
    sasa mzee mkapa ataheshimu vijana na sasa ni wakati wake wa kuondoka jumla na kuachana na siasa za kiuendawazimu za ccm kwa heshima ya uzee wake,
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yeah! SURURU VINCENT NYERERE ANATISHA. Shughuri yake si yakitoto. Arumeru Mashariki wanaujua mziki wake!
     
  18. K

    KIPALANGWAYA New Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera vincent sisi wa makambako tuko pamoja hongera kwa ushindi wa jimbo la arumeru, na sisi ndondocha wetu lazima tumtose 2015,
     
  19. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,086
    Likes Received: 11,331
    Trophy Points: 280
    "Kumchagua Nassari ni kufikisha ujumbe kwa watawala kuwa wana-Arumeru wamechoshwa na utawala mbovu wa serikali ya CCM" by Vicent Nyerere.
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Eti Lusinde alisema Kaptein Komba ni kamanda teh! teh! MANDONDOCHA WATIMULIWE!
     
Loading...