Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waua tena wana nchi ubaruku

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Speaker, Jan 13, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni hukoo mbeya,wametumia risasi za moto kuzuia vurugu.
    wawili wamefariki,mmoja risasi kichwani.

    Sababu,......?tusuburi wanahabari watwambie

    Source:wapo radio
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ndivyo eeh.waendelee na mauaji ya Watz
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    so terrible,yani wao risasi ndo za kutulizia ghasia
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Risasi zinatengenezwa mzinga pale... lakini mabomu ya machozi pesa za kigeni zinatumika. hivyo basi jueni kwamba pesa za kigeni zinahitajika sana kwa sasa. Wanaona ni bora kupunguza mkorofi mmoja kwa risasi kuliko kuwatawanya mamia kwa bomu la machozi!! Hii ndio Tanzania na mfumo huo uliasisiwa na Bwana Paul Sozigwa. Mpaka leo haujafutwa na bila katiba mpya hautofutika.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ni wana CHADEMA ? kama ni wao kwa wao CCM haina shida.
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Lazima tujali na kuthamini maisha ya mtu bila kujali chama anachoshabikia.
     
  7. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tutaanza kujali pale yakifika majumbani kwetu YAKATUHUSU! Tunapenda kushabikia TAUNI ikiingia kwa JIRANI kwa maana IMEMKOMESHA.. bila kutazama na kukumbukwa kwamba TAUNI ikiingia ITAMALIZA MJI MZIMA!

    Watanzania pole yetu
     
  8. c

    chinub Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi mwaka huu tutapona kweli?
     
  9. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    upupu!
     
  10. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu! Ikizingatiwa ni wananchi wenzetu na wa hali ya chini ila wangeuwawa mafisadi kama Rostam, JK, Lowassa, Makamba and the other few CCM elites hata mimi ningefurahia. Hata wanachama wa CCM (isipokuwa mafisadi na wanaoneemeka na ufisadi) wanaichukia serikali na wanapenda mabadiliko ni wenzetu hawa!! Nawapa pole waliouwawa nina imani hizo damu zinazomwagika hazipotei bure!!
     
  11. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania kuna haja sasa kufikirie mara moja tuunde vikundi vya kutulinda nchini maana sasa ni wazi kwamba hatuna mtetezi tena na kwamba kumbe tangazo la Kikwete kwamba mwaka huu ni MWAKA WA KATIBA alikuwa akimaanisha MWKA HUU NI WAKA WA MAUAJI YA RAIA.

    Wananchi tuunde vijeshi vyetu kama watu wa Tarime na Pemba huko laa sivyo tutakwisha. Nasema kila mmoja na bunduki na risasi zake ndio taifa analolitaka sasa hivi Kikwete. Hadi anaondika Watanzania tutakua tumeuaua wengi sana.

    Hiyo tamko la polisi maana yake ni kwamba hawako kwa ajili ya raia bali ni kwa ajili ya raisi. Jamani tutakwishaaaaaaaaaaaaaa kama kweli Kikwete kapata ujasiri wa kaua tena Mbeya hata kabla marehemu Denisi hajazikwa!!!!!!!!!!!!!!!!

    Jamani kumbe dawa ni KISASI TU HAPAAAAA DAWA NI KUFA NA MTUU JAAAMMAAE NAJISIKIA KUFA NA MTU!!!!!!!!!!
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Lolest!
     
  13. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ee Mungu uwape akili, busara na hekima hawa ndugu zetu polisi maana hawajui wanalofanya. wataua hata watoto wao wa kuzaa wakiendelea kwa style hii.
     
  14. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Watanzania wenzangu sasa naelewa kwa nini mataifa mengine watu huingia msituni. Lakini kwa hapa kwetu hakna haja ya kuingia msituni ila kwa mauaji ya Watanzania namna hii bunduki na risasi ziwepo kila nyumba na watu kujilinda.

    Kweli Kikwete kaua tena Watanzani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...