Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa FFU auliwa na Wananchi wenye hasira (Tegeta)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jun 29, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Polisi mmoja wa kikosi cha FFU ameuliwa wakati wengine kadhaa wamejeruhiwa vibaya leo na raia wenye hasira maeneo ya Tegeta Namanga. Pamoja na skari, kuna raia wawili pila waliouliwa na askari hao wa FFU huku wengine wengi wakiwa wameumizwa vibaya. Hii ilitokea kwenye purukushani iliyoanzhishwa na mmiliki wa kituo cha mafuta aliyeanza kuvunja makazi ya wananchi hao.

    Yawezekana wengi wamepoteza maisha yao, ila kwa macho yangu nimemuona Askari mmoja kauliwa na Wananchi wawili ila walioumia ni wengi sana. Hali ilikuwa ni mbaya sijawahi kuona. Nimeona ile kwenye TV. Nilijua tu vitu kama vile vinatokea Afghanistan, Syria na Iraq siyo Tanzania. Mbaya zaidi rais mwenye kapita na kuacha mapambano yakiendelea

    Mapambano kati ya polisi na raia yameendelea kwa muda mrefu hata baada ya rais kupita, ambako pia gari la rais na msafara mzima lilirushiwa mawe.....Inabidi polisi waseme ukweli kuhusiana na hili jambo.. hali bado tete kwani wananchi wana hasira na serikali kuruhusu mwekezaji huyu kujichukulia sheria mikononi mwake ya kuwahamisha na kuvunja makazi yao

    Chanzo, nilikuwepo eneo la tukio
     
  2. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    umedhibitisha vipi idadi hiyo ya vifo? ??????
     
  3. M

    MVENGEVENGE Senior Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtoa habari kama una contact za huko tupe habari mambo yakoje saa hizi, nimeona magari ya FFU mengi yakitoka kambini sikujua yanaelekea wapi
     
  4. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kashesheeeee
     
  5. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Serikali dhaifu,na jeshi lake pia dhaifu.
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,080
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hii nchi sasa,hakyamungu watanzania tumekuwa wakimbizi nchini kwetu.ni chama hiki hiki na serikali yake juzi walitamba kutawala milele!yangu macho
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,071
    Likes Received: 9,778
    Trophy Points: 280
    Haya ndiyo matunda ya kuwa na Kiongozi na Serikali DHAIFU ambayo hata siku moja haiwezi kutetea maslahi ya Watanzania bali ya wale mafisadi wanaojifanya ni "wawekezaji". Tanzania yetu itaendelea kuwa nchi ya amani milele.
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kuna namna ngapi za kuthibitisha kifo?
     
  9. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa natokea boko kuelekea mjini, njiani mume wangu kanipigia simu niwe mwangalifu kwani alisikia tegeta kuna vurugu. Aisee, niligeuza gari nikatembea miguu kuja kwenye eneo la tukio, yaani ilikuwa kama vile Afghanistan.

    Nililazimika kugeuza gari na kurudi nyumbani. Polisi walikuwa wakirusha risasi ambazo sijui zilikuwa za moto au za mipira ila pia niliona moshi mwingi unaofanana na ule wa mabomu ya machozi. Polisi aliyeuliwa alivamiwa na mawe.

    Pia kuna baadhi yao kadhaa waliojeruhiwa na gari lao kupigwa sana mawe. Kusema kweli hali ilikuwa ni mbaya sana..........Inabidi mkuu wa kaya aingilie swala. Waliowawa nimewaona na macho yangu ila cha kushangaza kamanda wa polisi analificha hili pale alipoongea redioni.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Rip wananchi waliofariki na hao maaskari wakafie mbali maana wanatumwa na kujitoa ufahamu!
     
  11. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Natamani niwatupie raia smg kabisa...
     
  12. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,232
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    kama ni kweli hii habari na ile ya zanzibar, basi ni jambo jema. kuanzia hapa tunaweza kuanzisha maandamano kila kona ya nchi hii ili polisi wachanganyikiwe. mbeya, mwanza iringa na sehemu zote tuhamasishishane ili tuwaondoe hawa wadhalimu
     
  13. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    HIVI oil Com ni ya nani hasa?
     
  14. d

    dguyana JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli JK ni dhaif 100%. Jaani hili jambo kalishuhudia na bado limeua? Kwani huyo BigBon ni nani Jamani?
     
  15. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #15
    Jun 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,105
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    Kama hali ndiyo hivyo itabidi waumini wa dini zote tukeshe kwenye maombi, maana kila kukicha ni dhuluma tunazofanyiwa wananchi wanyonge na vyombo vya dola vinavyoendeshwa kwa kodi ya wananchi, jambo ambalo linaweza kujenga chuki kubwa kati ya watawala na watawaliwa! Ee mwenyezi Mungu ibariki nchi yetu na uingilie kati dhuluma hii kubwa inayofanywa na hawa watawala wetu waliolewa madaraka!
     
  16. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    This is episode two isnt it? ... Mchana episode one ... Si President walimnaniii maeneo hayo hayo ... ?
     
  17. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ffu mmoja kauwa na wananchi.
    Wananci wawili wamepigwa na live ammunition/bullet na kufa papohapo.
     
  18. Unkolonized

    Unkolonized Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tujipange upya na nchi yetu!
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hivo Mwarabu Mmiliki wa vituo vya mafuta ya OILCOM inaonekana anayo HAKIARDHI zaidi ndani ya mipaka hii kuliko wananchi wazawa???????????

    Wafiwa na majeruhi kwa mpigo poleni sana; ndio kama hivo taifa limefikishwa hapa na genge la MAFISADI ndani ya CCM.

    Taifa linalia kila mahali taifa linavuja damu na kitu HAKI imekua ni msamiati mkubwa ajabu!!!!!!


     
  20. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kama kweli unazo fanya hivyo haraka.
     
Loading...