Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pingamizi la CHADEMA juu ya Siyoi na uthibitisho kuwa Siyoi si Mtanzania

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Crashwise, Mar 10, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    CHADEMA imemwekea pingamizi mgombea wa ccm Siyoi kwa madai kuwa si raia wa Tanzania.CHADEMA imenasa barua ya siri yenye Kumb no.AR/C/32/VOL1/85 ya Feb 29/2/2012,kutoka kwa Afisa mfawidhi wa uhamiaji mkoa wa Arusha kwenda kwa Mkuu wa mkoa wa Arusha,ikifafanua uraia wa Sioyi na katika ufafanuzi huo Ofisi ya uhamiaji inakiri kuwa kwa yeyote aliyezaliwa nje ya nchi,ukomo wa uraia wake ni pale anapofikisha miaka 18 na baada ya hapo anapaswa kuukana uraia wa nchi alipozaliwa na Sioi Sumari alizaliwa Kenya,na hakuwahi kuomba uraia wa Tanzania.

    Image.jpg
    Image (2).jpg
    Barua ya siri kutoka uhamiaji kwenda kwa Rc.jpg
    Barua ya Siri kutoka uhamiaji kwenda Rc.jpg
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unacheza na magamba wewe
    Hapo tayari wanapika ushahidi wakiibua lazima utakuta wamekosea aidha tarehe au mwaka nyie subirini hakuna lisiloshindikana kwa magamba tatizo lao moja tu huwa wanakurupuka.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mabwaku madogo yana nafuu sihasa bwana full mipakaziano..
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nilitamani sana tukishinde CCM hiki kwa kura uwanjani sasa huyu paka mweusi kwa jina la Sioi naye katokea wapi mbona anatuharibia mechi hivi, aggghhh!!!!!!!!!

    Mambo mengine bana, mpaka kero; ina maana hata huyu Meneja Kampeni wa kukodi, hili li-rugaruga kwa upande wa CCM Lowassa naye hakulifahamu hilo mpaka wanamvuna baba wa watu mahela meeengi kupitia kwa 'Askofu wa Tanzanite' wakati CCM Orijino ilishasema kuwa huyo mtu hapan???????

    Mwigulu Nchemba naye bana, huu si utapeli kweli huu kwa Mhe Lowassa mchana kweupe hivi hivi mpaka CHADEMA bao la kisigino hivi??????

    Big up sana Vicent Nyerere na Makamanda wote mliokua mnasaidiana huko ila mturudishie japo NUSU VIINGILIO maana wengine bado tulikua bado tuko kwenye foleni huku nje ya uwanja hivo mechi hatujaona kitu mara tunasikia eti ni KO zile za ki-Mike Tysoni tu daahh!!.
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Sioi movie is yet another intriguing one and worth beholding. Inspite of its unending formidable social woes, this country has never run short of such gripping drama.
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe ni Pro-Chadema au msemaji wa ofisi ya Uhamiaji Arusha? Wewe basi kifungu cha sheria kinacho thibitisha Sioyi sio raia wa Tanzania, weka na uthibitisho wa Siyoi ni raia wa Kenya..

    Kweli huyu dogo kiboko kila mkipiga hesabu zenu kwenye box la kura atashinda kwa mbali sana, mmeamua kuja na mbinu za kitoto.

    Kama Chadema mnakubalika Arumeru kwa nini mnaangaika hivyo mpaka mnatia huruma.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nani kapakaziwa??????????????? au una homa ya mechi ya leo na Yebo yebo....hahahah
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Huyu bwana ni mhuni,afandali 2muwahi bunge lisivamiwe na wahuni wa mamvi
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mimi ni Crashwise...kawaulize Uhamiaji nimeupataje barua zao siyo mimi.....yaani CCM Arumeru mmechanganyikiwa na bado...
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..kwa Complications kama hizi, CCM walikuwa wanamtumia Rostam kuzimaliza. hebu tusubiri tuone.
    Nadhani pia ndio sababu Mkapa amesita kwenda kuzindua kampeni kwasa babu ya hili zengwe.
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hakuna kitu hapo, zaidi yakupoteza muda wote. Yote haya kamati kuu ya CCM ilipelekewa na kuona hayana athari. Na mwenyekiti wa kamati kuu ni RAIS WA NCHI. Na hizi barua kabla ya kamati kuu kukaa zilipitiwa na usalama wa Taifa na Uhamiaji na ndipo wakamshauri Rais kuwa hoja hazina msingi. Hii ni wazi kabisa SIOI NI TISHIO ARUMERU, CDM WANA WEWESEKA KILA UPANDE

     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ignorance of the law is no defence. Mtu umeshaichambua sheria na kufafanua aina zote za uraia kisha unakuja na general statement eti "...kwa kutokujua sheria huwa wale wanaotuthibitishia kuwa wao sio raia wa nchi hiyo ... maombi yao huwa yanafikiriwa". Huyo Afisa Uhamiaji asitake kuchakachua mambo suala hapo linabaki kuwa - submission of renunciation certificate. Its too late for Sioi.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mmeshindwa kushindana kwa sera sasa mnaingia kwenye personal life?
    Hii inanikumbusha ya 2010 ya Slaa kuiba mke wa mtu!!
     
  14. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hawa watoto bana nimewatuma miwani yangu tangu asubuhi hawajaileta sasa unaona kumbe movie limeshaanza!
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mimi ni Crashwise (Mtu mwenye fikra chache kuzidi hata punje ya mchanga) ...kawaulize (wakina nani ww? mie ntakuja muuliza mwenza wako) Uhamiaji nimeupataje (sio kiswahili sahihi, waonyesha ww si mtanzania) barua zao siyo mimi.....yaani CCM (Chama Dume) Arumeru mmechanganyikiwa (Sio ww ? kwa nn uweke mapingamizi) na bado (na kweli na bado lazima mwaka huu nikufanye mchicha)

    Kama kawaida yako habari zako sio zakuaminika humu JF , JITOE !

     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivyo viambatanisho havitoshi?
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha haaaaaaa, hii nayo kali aisee ! kumbe yule mzee hana mke ?

     
  18. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Na nyie Magwan.da kama kweli hoja ya uraia haina mashiko kwanini mnaikomalia. Hebu jikazeni huko na muache visingizio vya kikekike. Mmeona Sioyi ni kigingi ndiyo mnaanza kujiangusha ili mpewe penalty? Stop being ridiculous!
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,398
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    Hili ni rahisi sana kwa siyoi kulitupilia mbali - kuonesha kuwa hakuzaliwa Kenya na b. kama alizaliwa Kenya aliukana uraia wa Kenya alipofikisha miaka 18.
     
  20. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Siku zote huwa nasema Crashwise ni mchicha mwiba mnanibishia, haya angalieni sasa !

     
Loading...