Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda kukutana na Madaktari Dar, Je anaingilia mamlaka ya Bunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ozzie, Feb 8, 2012.

  1. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pasco mwenzako anataka kukutana na watu aliosema wamefukuzwa kazi kesho saa tatu asubuhi kwenye ukumbi wa CPL Muhimbili. Unasemaje hapo?

     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Pasco ni nani kwenye sakata la mgomo wa madaktari?
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    pasco ni chawa wa mafisadi
     
  4. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    how reliable is this info @ ozzie!
     
  5. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Habari itakuwa confermed kwenye habari TBC.tafadhali madaktari tushikamane kutetea haki yetu na profession yetu tusishawishiwe kwa maneno na vitisho vya serekali kamati kuu tafadhari be there
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Who is Pasco by the way?
     
  7. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuuu,asalimu amri yupo dar sasa kusolve issue ya madakatri wote ,internspamoja watumishi wengine muhimbili,si alichimba mkwara atawafukuza sasa asalimu amri
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pasco ni mcheza shoo namba moja kwenye sakata la madaktari, alikata viuno hapa kuliko yondo sister, naona hoi sasa
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    et summary ................haya sasa pasco njoo na ushauri mwingine kwa serikali.
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani madaktari wapi,wale wa kutoka JWTZ au wale wachina wanaokutana na PM maana waliogoma si walishajifukuzisha kazi kwa mjibu kauli yake???!!!
     
  11. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Na Rais vipi haji?
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Shart.# 1.selikali isifukuze dr. Hata mmoja. 2. Wizara ya afya ipigwe chini na kusukwa upya ndo wakubali kuingia ktk mazungumzo.
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Tatizo siyo kukutana na madaktari; mazungumzo yoyote na madaktari hayawezi kuwa na maana kama Waziri wa Afya, Naibu, Katibu na Mganga mkuu bado wapo madarakani. Kanuni ya kwanza ya kujenga imani kwa madaktari ni kwa wanne hawa kuondolewa kwanza. That is a pre-condition ya mazungumzo yoyote ya maana.
     
  14. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wamebaaana wameachia,wamebaaana wameachia
    che che che sisimizi kambeba tembo..
    kazeni hivyohivyo wakuu!
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna thread nimesoma inasema kuwa rais Kikwete ameenda Finland. Sikutaka kuiamini hiyo habari lakini inawezekana ni kweli maana sioni sababu ya Waziri mkuu kuacha shughuli za bunge na kuja Dar kama rais angekuwepo nchini!

    Pamoja na blunders za watu wengine, naamini kwa dhati kabisa Speaker wa Bunge Anne Makinda anatakiwa awaombe radhi watanzania. Kwa zaidi ya week huyu mama amekataa huu mgogoro usijadiliwe bungeni. Watu wanataabika wengine wamepoteza maisha lakini yeye ameendeleza siasa. Leo kwa mara ya sita Mh Serukamba amesimama kutaka bunge lijadili, naibu katoa maelezo kuwa atapata ushauri ya kamati ya uongozi ya bunge!

    Ule ujasiri anaotumia Speaker, naibu wake na wenyeviti kutoa hukumu na hata kutoa nje wabunge wa upinzani mbona unapotea kwa mambo muhimu yanayohusu uhai wa raia wasio na hatia? Kama wameruhusu watu watoe matusi bungeni badala ya kujadili hoja za wananchi wanashindwa nini kuruhusu mjadala kuhusu mgomo wa madaktari?
     
  16. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ina maana hakuna maswali ya pupa kwa pupa safari hii??.......................
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tatizo la sasa si mazungumzo,kinachotakiwa serikali imeshughulikia vipi madai ya madaktari.nataka kusikia nani kawajibika.
     
  18. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    nakumbuka intern walipodai fedha zao wakapewa na kutimuliwa nikasema serikali inataka kuanza vita ambayo mshindi tushajua ni nani ..?
     
  19. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Mhh .....
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    jamani mimi nilikuwa nadhani PM amemaliza share yake. Walianzia waziri wa afya likaja jopo la mawaziri na kisha waziri mkuu. Madaktari hawakutokea na yeye akatoa tamko la serikali nadhani share yake ikaishia hapo. Ilitakiwa sasa ije ngazi ya juu sasa kwa ama kukazia tamko la waziri mkuu ama kulirekebisha.

    Mkanganyiko ni mkubwa sasa! Mara kamati ya bunge mara kamati ya serikali mara waziri mkuu! Nimebaini kwamba serikali serikali.imejichanganya na inaendelea kujichanganya. Mimi ni muumini wa kauli thabiti, nilikuwa naamini kabisa kwamba kauli ya serikali iliyotolewa na waziri mkuu ilikuwa thabiti na kulikuwa na mpango mbadala; kumbe hakuna. Najua katika kuokoa maisha ya watanzania hakuna mshindi kati ya serikali na madokta; kwa macho ya kawaida inaweza kuwa it is a win win situation, lakini ndani ya moyo wangu naona pigo kwa serikali.
     
Loading...