Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda amfunika Dr Slaa Kagera

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbavu za Mbwa, Mar 6, 2011.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Katika ziara za waziri mkuu Pinda, mikutano yake katika mkoa wa kagera hakika imefunika mikusanyiko ya CDM. Nimebaki nikiduwaa, huyu ni Pinda, je akija JK itakuwaje?
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    JK kiboko yao.
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Data plizzz.......
     
  4. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Crapppp....Tunataka picha wacha kutuletea uabunuasi kukalia tawi unalolikata...!!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kUJIFARIJI@TWEETER.COM
     
  6. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wakina KIBONDE utawajua tuuuuuu
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli we ni mbavu za mbwa.
     
  8. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Imefunika kwa kujaa watoto wa shule na wafanyakazi wa serikali waliolazimishwa kuhudhuria? Katika hilo inawezekana sana.

    Halafu kumbe inawatesa? Mnashindana!
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    TBC wasingezoom zile picha ingekua aibu zaidi kwa pinda.
     
  10. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulisomea wpi uongo?tutaaminije bila picha.tbc wanarusha picha ya bukoba mjini wakati yuko chato.ama kweli ccm,mnaweweseka,shughulikieni matatizo ya watz.usijilinganishe na chadema...mziki mzito,
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Subutu! Only in your imagination.
     
  12. peck

    peck JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    post picture for a proof of what you have say
     
  13. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg zangu huyu mbavu za mbwa anachekesha,binafsi nimehudhuria mojawapo ya mikutano yake ni aibu,hakuna kitu kama hicho
     
  14. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Weka picha kuthibitisha ukweli wako
    Blaa blaa sii mahala pake hapa.
    Tena nnavyojua mimi kipindi hiki hakuna wagombea wakujitolea kukodi mafuso kubeba watu toka wilayani na vitongoji vyake kuja mkutanoni kama kawaida ya ccm katika kutafuta ulaji. Sasa hivi wabunge na madiwani wa ccm wametulia wakiangalia namna ya kurejesha pesa zao walizokichangia chama.
    .
     
  15. M

    Mboja Senior Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Siuweke picha hapa, ila ukichakkachua utakua unajidanganya!
     
  16. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hivi kumbe kaenda kushindana? Makubwa!!!:a s 13::a s 13::a s 13:
     
  17. h

    hoyce JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bila picha mimi natimka, siwezi kujadili hewa
     
  18. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Vilaza wa teknolojia utawafahamu tu. Hivi hujui picha unaweza kui-multiply zaidi na zaidi. mbavu za mbwa mmoj akazidishwa hadi wakawa milion? Aibu. nawe utajiita msomi?? ndo madhara ya kudesa
     
  19. WIRELESS

    WIRELESS Senior Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Pu*%vu zako, kilaza wewe. weka picha.
     
  20. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    harafu mbwa koko
     
Loading...