Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Mkutano wa chadema huko Karatu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crashwise, Sep 30, 2012.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Leo kumefanyika mkutano mkubwa sana na ulihudhuliwa na wananchi wengi sana kama picha zinavyoonekana..

    [​IMG]
    [​IMG]

    Peoples..............
     

    Attached Files:

  2. r

    raymg JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona kamanda yupo kazn.....ZZK hongera sana
     
  3. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Unapoweka picha pekee sio kiwakilishi kizuri cha mkutano ni vizuri ukatuwekea na maneno yaliyoongelewa katika mkutano huo ili tuweze kuchangia
     
  4. commited

    commited JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    asante mkuu, lakini naona kuna picha 2 hivi umezi up load zikiwa chini juu bila shaka ni huma error , Mods ziwekeni vizuri.. other wise kama una content za mazungumzo yao tuwekee japo dondoo tuone yaliyoongelewa, tofauti na sweznzetu kila kukicha ni udini udini, ukabila ukanda nakadhalika.. wameshindwa hoja wanaleta viloja...
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nimesha zilekebisha mkuu picha nilizolenga kuzi upload ni hizo hapo juu...
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Watu wa JF bana ukileta maneno hapa hawata kuamini hata ukiwa malaika....
     
  7. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    pamoja mkuu...picha yenyew inajieleza...viva chadema.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dAH INANITAMANISHA MNOOO KM MIE NDO NIKO HAPO JUKWAANI NAWAMALIZA ccm
     
  9. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Jamani inamaana huko karatu hakuna wana JF wakaweka hapa hotuba ya Zitto? Wapi Tumaini Makene? Wapi maofisa habari wa CDM? Hii ni aibu kwa kiongozi mkubwa wa chama kukosa coverage ya kutosha.
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    zitto-jembe.jpg

    source mimi mwenyewe.

    kwa wale haters, hapo ni Karatu

    Leo.
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Huyu kijana matata sana, Ana mvuto wa ajabu kwenye kujieleza, dr. Slaa was good ila baada ya kumpata Huyu mama aliyenae binafsi naanza kupata wasi wasi na uwezo wake wa kuhimili unyumba na kazi za chama katika Muda huu, heko zzk msaidie slaa mjenge chama.
     
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kuna watu wamezoea uwatafunie kila kitu, wabaki kumeza tu
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    safi sana, tunachapa lapa.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa cuf taifa ni sawa na mwenyekiti wa chadema wa mtaa! Zitto amejaza nyomi namna hii, mkutano hata haujatangazwa kivile!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu nime appreciate kuwa source ni we mwenyewe
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kamanda wangu usimtazame member yoyote machoni iliyopo tulete vitu mazima mazima humu!

    Hakuna kulala ni mpaka kieleweke Kamanda!
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Naibu Katibu Mkuu wa Chadema na Mbunge wa Kigoma Kaskazini Zitto Kabwe akiwahutubia wananchi na wanachama wa chama hicho waliohudhuria katika mkutano wa hadhara uliofanyika jana Karatu mjini Mkoani Arusha.
    AMEZUNGUMZIA MAMBO MAKUU MATATU

    1.Taarifa ya Kamati ya Ngwilizi(Kutaka taarifa iwekwe Wazi)
    2.Hoja ya mabilioni yaliyofichwa Uswisi na
    3.Ulazima wa kuindoa CCM madarakani mwaka 2015 ili CHADEMA iongoze nchi na ktutokomeza umaskini kwa kupambana na ufisai na kukuza uchumi wa vijijini.wengi sanakama picha zinavyoonekana..

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]


    KWENYE MKUTANO HUO,MH:ZITTO KABWE ALIMABATANA NA WABUNGE WENGINE
    TUNDU LISSU
    JOSHUA NASSARI
    ROSE KAMILI

    [​IMG]
    JUU NI UMATI WA MAELFU YA WANANCHI WA KARATU MJINI NA VITONGOJI VYAKE WALIVYOJITOKEZA KWA WINGI KWENYE MKUTANO WA HADHARA WA MH:ZITTO KABWE(CHADEMA) leo 30/09/2012




    [​IMG]
    HAPA MH:ZITTO KABWE ANAONDOKA KWENYE OFISI ZA CHAMA(KARATU MJINI) TAYARI KWA KUELEKEA UWANJANI KUFANYA MKUTANO WA HADHARA

    [​IMG]
    Mh.ZITTO KABWE AKISIKILIZA JAMBO KWA UTULIVU NA UMAKINI WA HALI YA JUU KUTOKA KWA MJUMBE(jina halikutambulika mara moja)
    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG][​IMG]
    VIONGOZI (WABUNGE) NASSARI,LISSU,ROSE KAMILI WALIOAMBATANA NA MH:ZITTO KWENYE MKUTANO WA LEO KARATU MJINI

    [​IMG]
    NI KARATU MJINI LEO,MH ZITTO AKBWE ALIPOKUWA AKIHUTUBIA MAELFU YA WATU

    [​IMG]
    MH:MBUNGE ZITTO ZUBERI KABWE AKISIKILIZA KERO YA MAJI YA KUDUMU WILAYA YA KARATU,KWENYE SAKATA HILI LA MAJI KUNAUFISADI MKUBWA ULIOSABABISHA ZOEZI LA KUPATA MAJI KWA WAKATI NA WINGI KUWA GUMU.HAYO YAMESEMWA NA WANANCHI YA WAKARATU KAMA TAARIFA KWA MH:ZITTO KABWE
    [​IMG]
    NAIBU KATIBU MKUU NA MBUNGE WA KIGOMA KASKAZINI(CHADEMA) AKIONESHA USO WA FURAHA MARA BAADA YA KUTAMBULISHWA MBELE YA UMATI MKUBWA WA WANAKARATU WALIOJITOKEZA KWENYE MKUTANO HUO
     
  19. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    HOW and WHY? Funguka kidogo Kamanda
     
  20. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Crashwise,
    Asante kwa picha, sasa twende kwenye sera. Je Makamanda walitoa mwanga ktk maeneo yapi.......?
     
Loading...