Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha: Maaskofu watoa tamko kuchomwa kwa makanisa jijini Dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Oct 17, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145





    [​IMG]

    Askafu Mkuu wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania(KKKT), Dk. Alex Malasusa, akifafanua jambo kwa waandishi wa habari jijini Dar es Salaam jana, kuhusu kutoa tamko la maaskofu kutokana na kuchomwa kwa
    makanisa katika vurugu zilizotokea Mabagala jijini Dar es Salaam hivi karibuni. Wa pili kushoto ni Katibu wa Mkuu wa Baraza Maaskofu Tanzania, Padri Anton Makunde na Padri Silvester Gamanywa .

    [​IMG]

    Katibu wa Mkuu wa Baraza Maaskofu Tanzania, Padri Anton Makunde akisoma tamko la maaskofu kutokana na kuchomwa kwa makanisa katika vurugu zilizotokea Mabagala jijini Dar es Salaam hivi karibuni.Picha na Mdau Dande Francis

    [​IMG]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Tatizo Halihusu hawa MAASKOFU; Tatizo zaidi liko kwenye SIASA za NCHI; Uongozi wa NCHI ndio Unaopaswa Kuweka VIKAO na WAANDISHI wa HABARI kuona ni njia gani ya kutatua TATIZO HILO...
     
  3. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Cha muhimu ni kufunga novena nchi nzima mpaka ukweli ujulikane.Manake unaweza kukuta hii ni gemu ya kina
    nape.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Napenda matamko ya wasomi !
     
  5. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sisi maaskofu na viongozi wa makanisa ya kikristo kutoka CCT, TEC na PCT baada ya kusikia na kuona katika vyombo vya habari juu ya uvamizi wa makanisa tumechukua fursa ya siku hii ya leo ili;-

    1)Kujionea wenyewe madhara yaliyotokea
    2)Kutoa pole kwa waumini wetu
    3)Kushiriki pamoja uchungu wa madhara yaliyotupata
    4)Kuwepo kwa pamoja namna ya kukabiliana na uvamizi huo

    Baada ya kutembelea maeneo yaliyovamiwa na kujionea uharibifu uliotokea
    1)Tumeona uchungu na masikitiko ya kwamba watanzania tumefikia kiwango hicho cha kumtendea jirani yake
    2)Tunatambua subira na uvumilivu mkubwa uliooneshwa na wakristo kuepusha majibizano ambayo yangeweza kuleta athari kubwa zaidi.
    3)Tumeziona juhudi za jeshi la polisi katika kudhibiti hali ya vurugu na kuepusha kupoteza uhai wa raia.

    Katika wakati huu
    1) Tunawaalika wakristo wote kutolea sala na maombi kwa Mungu aliye mlinzi wet,usalama na ulinzi wetu uko mikononi mwa Mungu pekee.
    2)Tunatambua kuwa usalama wa wafuasi wa Kikristo ni haki ya msingi kama raia wengine wowote, ni mategemeo yetu kwamba wakristo na nyumba zao za ibada vinastahili kuhakikishiwa usalama.

    Tunapenda kuwaambia Wakristo wenzetu kwamba kikao chetu cha leo kimetupa fursa ya kujionea wenyewe hali halisi ya uvamizi, kwasasa tunajiandaa kuchukua hatua muafaka. Tutawarudia hivi karibuni mbele ya vyombo husika yale yaliyo maamuzi yetu.
    Kwa wakati huu tunawaomba muendelee kuwa wavumilivu na watulivu na muwe macho katika kulinda mali na nyumba zetu za ibada kwa kushirikiana na vyombo vya usalama.

    Tunawapa pole wote na kuwatakia Baraka za Mungu.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Busara na hekima zimejaa hapa!
     
  7. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wangekuwa kina fulani hapa zingejaa page 10
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nilitegemea kuona tamko lenyewe... Au cmu yangu mbovu m!
     
  9. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  10. P

    Penguine JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 965
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 60
    Ameni. Nasi twasema tuko tayari kutenda mliyoyanena kwetu kwa kadri Mungu wetu alivyowajalia kuyaneena na atakavyotujalia kuyatenda.

    Ameni, tutazidisha Sala la Maombi kwake yeye Mungu wetu ili atujalie amani na upendo maishani mwetu.

    Ameni, tutaendelea kumsihi atujalie maarifa na nguvu kutwaa ushindi dhidi ya vitisho vilivyombele yetu.
     
  11. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
  12. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tumeanza lini kupeana "matamko" kwa link?
    Mkuu nngu007 nakuomba basi weka sawa hii taarifa, maana link ushapewa hizo, zifungue edit thread.
    Wengine tupo kwenye vitochi hivi.
     
  13. Mjamii

    Mjamii JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 798
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu wengine hawajui kuwa vita ya imani si ya mwili bali rohoni!
     
  14. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Tamko zuri. Liko balanced kwa viwango vinavyostahili kabisa. Ahsante Wateule wa Mungu.
     
  15. A

    Amani kwa wote Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si wakutane na vibaraka wao wa bakwata ili wajadili cha kuwafanya waislamu maana bakwata mmmmmh
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Inatia moyo kuwa na jamii kama hii kwa kweli!
    Sijui na wenyewe wangeshika petrol na kwenda miskitini ingekuaje?
     
  17. P

    Penguine JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 965
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 60
    Full reasoning in it.
     
  18. kiLimIlire

    kiLimIlire Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    maaskofu wetu jamani, nasi tunaomba ruhusa kwenu mtubariki tuonyeshe kile alichoonyesha Bw. wetu Y. Kristu alipokuta biashara ikifanyika hekaluni... upole wetu haumaanishi kuwa hatujui kujibu mapigo! Mungu wetu wa amani uwajalie wenzetu watambue kuwa sisi sote ni ndugu twapaswa kuishi kwa upendo. Amen
     
  19. P

    Pumb JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 296
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amen tutasubiri
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Hapa sasa unaweza kuona watu wenye akili!!!
     
Loading...