Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OPERESHENI Okoa Kusini ya CHADEMA yashika kasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, May 30, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Baada ya jana kufanya mikutano ya hadhara, kufungua matawi na kuweka uongozi wa muda kata zote 15 za Wilaya ya Mtwara Mjini, leo Operesheni Okoa Kusini imeingia vijijini.

    Ratiba ya leo Wilaya ya Mtwara Vijijini ni ifuatavyo: Timu ya Mwenyekiti Freeman Mbowe itakuwa Kata za Madimba na Tangazo, Timu ya Makamu Mwenyekiti Said Mohamed Issa itakuwa Kata za Msanga Mkuu na Ziwani, Timu ya Katibu Mkuu, Dkt. Slaa itakuwa Mtimbilimbwi na Nanyamba, Timu ya John Mnyika itakuwa Nanguruwe na Mayanga, Timu ya Tundu Lissu itakuwa Nitekela na Milangominne, Timu ya John Heche itakuwa Bilimba na Mnima, Timu ya Godbless Lema itakuwa Mtinjiko na Mbembaleo, Timu ya Ezekia Wenje itakuwa Kata za Kitere na Libobe.

    Kazi ni ile ile mikutano ya hadhara, mikutano ya ndani, kufungua matawi, kusimika uongozi wa muda kuelekea uchaguzi wa ndani kuanzia Juni 1 mwaka huu!

    Kujenga oganaizesheni ya chama kuanzia vijijini mpaka mjini, kueneza elimu ya uraia, hasa suala la katiba mpya, kuendelea kudai uwajibikaji wa serikali kwa wananchi katika ngazi zote hasa ktk kushughulikia vyanzo vya matatizo ya kisiasa, kiuchumi na kijamii, yanayoikabili nchi kwa sasa, badala ya kushughulikia matokeo ya matatizo hayo kama inavyofanywa na serikali ya CCM hivi sasa.
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana makamanda.
     
  3. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaafi
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    habaki mtu,....M4C kombora la masafa marefu
     
  5. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    M4C with no apology
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh! Makamanda frontline hongereni!
     
  7. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hii ni kama operation sangara, hongereni.....yuel M/Mweti wa bavicha yeye anaenda wapi?
     
  8. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushindi ni kujituma,kila la kheri magwanda ktk okoa nchi huko mlipo.
     
  9. k

    kwamagombe Senior Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza, wamejipanga vizuri
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huu ndio wakati muafaka wa kuwaandaa watanzania kwa ajili ya katiba mpya na uchaguzi wa 2015.
    CCM walikuwa wanajidai kujulikana sana vijijini lakini sasa mtaji huo umekwisha na Chadema wameweza kufika mpaka vijijini na kuwaonesha wananchi kuwa si chama cha mjini pekee kama baadhi ya watu wanavyozusha.
    Hongera makamanda wote na hakula kuchoka mpaka kieleweke.
     
  11. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongereni makamanda wa nchi kavu.........tupo pamoja.
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NA UWEZEKANO MKUBWA CCM IKAWA CHANZO CHA KUCHOMWA MAKANISA ILI KUWAGAWA WATANZANIA,WALIANZA KWA KUWAPAKA MATOPE CUF BAADA YA KUUNGANA NAO WAKAHAMIA CHADEMA ETI UDINI WAKASHINDWA SASA UKASKAZINI NINA WASIWASI KUNA MKONO WA CCM:israel:
     
  13. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mungu awape nguvu na afya njema Makamanda, kazi mnayoifanya si bure,
    Mmejitolea kwa ajili ya watanzania wote,
    Mbarikiwe!!
     
  14. M

    MAKAWANI Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Timu ya Nape itakuwa Nungwi na timu ya lukuvi itakuwa mwnakwerekwe! Pia timu ya Wasira itakuwa arumeru, bila ya kusahau timu ya lusinde itakuwa Uamshoni!

    Operation vaa Uzalendo choma makanisa!
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Ukaskazini hawataintetain tena,nape amenambia leo kuwa hawajui watoke vp baada ya makamanda kutinga kusini
     
  16. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ni mara chache utakuta post NZURI kama hii! What a consoling message! Kweli makamanda wamejipanga. It really warms my heart! Thanx n00b for such a wanderful post!
     
  17. T

    Tewe JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    Kitumbua cha magamba kimeingia mchanga
     
  18. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii imetulia pigeni kazi kamanda mpaka kieleweke nyuma mwiko kurudi.
     
  19. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani chadema hawana huruma
     
  20. L

    LOMAYANN JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,084
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Pamoja sana makamanda wa ukweli
     
Loading...