Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisini kwa bosi..bafu na kitanda vya nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by s.fm, Feb 4, 2011.

  1. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari wandugu..
    Mwenzenu smtimz kuna mambo huwa hayaingii akilini..hizi ofisi za vibosile zilizo na kila kitu mpaka self contained room za nini? Zile two hrs za kwenda lunch ndio unaona eti mgeni kaja kumuona mkuu..ngoma fasta fasta ndio mtindo

    weekend njema wakuu
     
  2. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wapi hiyo?
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha haaaaaaaaaaa,nimeiona hiyo...!!!:coffee:
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu tuache masihara, hiyo ofisi ya bosi yenye bafu na kitanda iko wapi???
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Michelle mbona umefurahi sana, ushawahi kuwa mgeni, mmmhhhhh!!:twitch:
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hiyo si ofisi, labda ni "CLINIC"
     
  7. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Boss usafi ni muhimu kwahiyo what is the issue kama akiwa na bafu na kitanda. Halafu wateja wengne wanahitaji huduma zote kwahiyo ili kuokoa muda lazima bafu na kitanda vile ofisini.
     
  8. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Bafu kwa ajili ya kuogea.
    Kitanda kwa ajili ya mapumziko.
     
  9. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umeiona wapi hiyo dada, Michelle?
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndio Babulao,nilikuwa mgeni wa gavana.....l.o.l
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ofisini kwa bosi..bafu na kitanda vya nini?

    1 bafu kwa ajili ya kuoga unajua sometimes jasho
    2 umesahau lazima kiwepo na choo kwa ajili ya kudounload baada ya lunch mkuu najua unajua
    3 kitanda kwa ajili ya kupumzika baada ya lunch ucpendi vzuri 2 hrs lazima m2 upumzike ukizingatia om ni mbali na ofisi

    hope umejua kazi ya hivyo vitu mkuu. wikiendi njema
     
  12. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu hizi mbona zipo,tembea uone! Kuzitaja mmh
     
  13. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu jaribu kufanya uchunguzi..vibosile wale mapapa wenyewe acha hawa wa kawaida
     
  14. c

    carefree JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Tobah cjawahi kuona ila hiyo ofosi funga kazi bosi ni wa kike au wa kiume?
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    usisahau na manyangumi
     
  16. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna digirii za chupi na
    kuna vyeo vya chupi.

    Inashangaza nini kuona kuna maboss wa chupi??

    Nimefanya kazi 10 years Dar kwenye ofisi yenye viyoyzi 24/7 mtu hutoki jasho hata kidogo.
    Siongelei kijiofisi uchochoroni? Naongelea jengo la ghorofa 7 full Air conditioned na mama ntilie ndani kwa ndani.

    Vitanda ofisini ni ishara ya kuvua watu kaptula zao za ndani na kusimamisha mjengo kwa kutumia wadhfa na nafasi yako.
     
  17. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    siku inaweza kutokea emergency kazini akatakiwa kufanya kazi mpaka usiku mkubwa.sasa hapo badala ya kurudi nyumbani kwa vile asubuhi tena anatakiwa kazini huwa wanapumzika humo.
     
  18. mfanyaji

    mfanyaji Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi na dawa.bora huyo analeta mgeni wa lunch hours kumtembelea wengine wanamalizana humo kwa humo ofisi moja
     
  19. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Ziko nyingi,hasa kwa rpo's na rpc's nadhani ni kawaida kwani wanafanya kazi sana na sa nyingine inawabidi wapumzike au kulala officini!
     
  20. mfanyaji

    mfanyaji Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi pia nazijua kma mbili hivi ila ukitaja humu hatukawii kufungiwa.ndo kimjinimjini tena kazi kwenu mliooa
     
Loading...