Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba ya kupanga tegeta nyaishozi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by candygrapez, May 20, 2011.

  1. candygrapez

    candygrapez Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari wana jamii forum, nina nyumba yangu mitaa ya tegeta nyaishozi haiko barabarani,unaingia ndani kama mwendo wa dakika 10 kwa mguu toka barabara kuu,ninayohitaji kuipangisha ,ila tatizo niko mkoani Shinyanga ambako ndiko ninaishi kwa sasa,na sina uzoefu na upangaji/upangishwaji wa nyumba kwa mji wa Dar, ninachoomba kuuliza ni nyumba kama hii ina master bedroom kubwa tu ya kutosha,vyumba viwili vya kulala na choo,jiko,na stoo ndogo,uwanja wa wastani pamoja na fensi na geti,furniture ananunua mpangaji kwa mitaa hiyo naweza nikaambulia kama pango la shilingi ngapi kwa mwezi/mwaka?
    na madalali wa uhakika naweza nikawapata wapi?
    Ahsante.
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Naishi maeneo ya Nyamachabes, kupata wapangaji huku ni kazi sana na hata ukipata mpangaji atakuambia akupe laki 3 kwa mwezi, sababu ni mbali sana na mjini napia kuna msongo mkubwa wa foleni
     
  3. candygrapez

    candygrapez Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ahsante ndugu kwa insight,na madalali wa kuaminika kwa maeneo hayo nitawapata wapi?
     
Loading...