Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nokia E61i na Nokia X2 ipi iko juu?????????

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Sep 25, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jamani wanaJF wenzangu nisaidieni ninatumia simu aina ya Nokia E61i na nimeona dukani NokiaX2 nikaipenda ila sijaitumia niitambue kama ni bora zaidi ya hii ninayoitumia tafadhali msaada kwa wanaoitumia au waliokwishaitumia au wanaozifahamu wanisaidie ipi bora kama vipi niuze hii ninayoitumia ninunue hii X2 msaada tafadhali
     
  2. m

    mareche JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du jomba hiyo ya E61i ni moma yani ukipata software zake utaipenda me ndo natumea yani nikama nipo na kompyuta mtaani
     
  3. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ok! Nambie hiyo E61i ina khali gani(umeanza kuitumia lini na ulinunua ikiwa mpya?) ili niinunue ikapate hilo PHAMBA!
     
  4. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ok! Nambie hiyo E61i ina khali gani(umeanza kuitumia lini na ulinunua ikiwa mpya?) ili niinunue ukapate hilo PHAMBA!
     
  5. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Nisaidie na mimi hizo software mkuu na mimi niwe ktk ulimwengu wa teknolojia kama wewe na nisishawishiwe na hivi vinyumba ndogo vya sasa!!!!!!!!
     
  6. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi nimetumia simu nyingi.Sasa hivi ninatumia Nokia 6280 nk.plus X2.Kwa ujumla nimeipenda X2 hasa nikilinganisha na bei yake.It offers me more than T.sh.1 50,000,bei niliyo nunulia hapa Morogoro.Sijui Dar. inauzwa kiasi gani.It should be cheaper.
     
  7. Gold Addict

    Gold Addict Senior Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    badilikeni na spidi ya teknolojia inavyobadilika...samsung galaxy ndo mpango mzima
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mimi natumia Nokia E61i, ni bomba kiasi ukiiwekea applications muafaka. Kinachonikera ni kutokuwepo kwa flash kwenye camera!
     
  9. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,896
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    naipata wapi kwa kiasi gani?
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mpo nyuma sana ndugu zangu...
    Mnajadili windows 95 wakai leo hii twazungumzia windows 8? hapo hujazungumzia os ya apple.
    Kama wataka simu zinazoenda na wakati basi nunua iphone,samsang galaxy tab au s2,htc nk.
    Nokia hawana mpango.....
     
  11. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    andaa laki tisa na ushee mkuu na kama unahijati iphone 4 andaa mln.1.5 mkuu.but hiyo nikia 61 is better manake ni 3g hiyo x2 ni 2g
     
  12. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    X2 kawaida sana haina jipya
     
  13. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilipewa Nokia E61i na Vodacom TZ. Ni simu nzuri sana katika suala la internet na applications nyingine. Tatizo lake kubwa ni kutosikika vizuri kwenye voice calls. Watu wengi wanalalama kwa hilo.
     
  14. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    X-5 NOKIA acha kabisa ni mbomba SAAANA !!
     
  15. Katabalo

    Katabalo Senior Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nokia X6 ndo @k2!
     
  16. S

    Sngs Senior Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi mwenyewe natumia e61i its better zan hy ya x2 maana naona x2 bado uwezo wake kusurf ni mdogo so u better stay on zat E61i shikilia hapohapo!!
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,157
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mambo yote nokia x8
     
  18. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    hata mimi natumia E 61i ni mpango mzima!
     
  19. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Asanteni sana wakuu nimewaelewa nashukuru
     
Loading...