Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani kwenye Nokia X2

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, Feb 8, 2012.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    WanaJF habari za muda huu.
    Tafadhalini naombeni msaada wenu mabingwa wa simu niliweka security code kwenye hii simu lakini nimezisahau.Msaada tafadhali kwa anayefahamu master security code ya Nokia X2
     
  2. e

    erickmalz Senior Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    no way,itakubidi uiformat tu.
     
  3. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Easy itie kwenye choo uiflash tatizo litakwisha 4 good,,,,,,,,,searching network.....
     
  4. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kama huna nia ya kumsaidia mtu bora kunyamaza kabisa kuliko kuandika ujinga kama huu hata kama nimeomba.Umri unapoongezeka utambuzi pia unaongezeka.
     
Loading...