Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No ryt wthout fyt in tz

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by General Nyange, Nov 12, 2011.

  1. G

    General Nyange Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni haki mwanafunzi hana baba wala mama, mwenye division 1.8 na aliyesoma shule za kata o-level na advanc asipate mkopo? wakat huo huo watoto wa mawaziri na wabunge wapewe zaidi ya 80%.. bila kusimama na kupigania haki zetu tatafika? Je UDSM wamekosea kuandamana kwa ajili ya kuwatetea wanyonge?
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kajifunze kuandika usitupotezee muda
     
Loading...